• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi hình bé Dogo 2 tháng rưỡi

jenny_Q

Vietpet sponsor
xin anh em ngắm và ném đá nhẹ tay không gẫy chân em nó

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhìn đẹp lắm Huy ơi, em nó được bao nhiêu kg rồi em, em chuẩn bị xén tai cho em nó hay sao mà dưỡng ke lên sớm thế???

Manh Cuong

Member
Không thấy gì huy ơi, bum bé nhưng đã tỏ ra khí chất của thợ săn rồi đấy,rất là máu gặp chó to nhưng không lùi bước >:/

jenny_Q

Vietpet sponsor
to : hiep198x thanks bác nha
to : thanks anh nghĩa
to : thanks anh tùng chắc là 1 tháng nữa em mới cắt tai em chụp ảnh nên mới quấn tai lừa tình ý mà em nó 12kg rồi anh ơi

jenny_Q

Vietpet sponsor
Không thấy gì huy ơi, bum bé nhưng đã tỏ ra khí chất của thợ săn rồi đấy,rất là máu gặp chó to nhưng không lùi bước >:/
có ảnh đấy chứ sao lại không thấy nhỉ...................................

Khánh Nhữ

Active Member
Tôi vẫn ko xem được ảnh chó đô gô ắc hen ti nô của bạn x-(x-(x-(x-(x-(x-(

jenny_Q

Vietpet sponsor
sax để minh up lại vậy chẳng hiểu máy mình vân ngắm được

jenny_Q

Vietpet sponsor
em nó đã cắt tai tiện đây up luôn mấy hình mới cắt tai cua em nó và bây giờ em nó được 4 tháng

hiep198x

Member
bạn ơi mình ko xem được hình mới cắt tai .... up lại ảnh cho ae chiêm ngưỡng đi !!!!

TraiDatTo90

Member
Một chú chó đẹp >:D<>:D<
Kết bức ảnh. Em bé nằm thơ thẩn suy nghĩ về cuộc đời thế :D