• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi các bác nhận xét hộ em bé Bắc Hà này !!! Vì chưa có kinh nghiệm ở dòng chó này

Sam8x

Member
Hic . em xin giới thiệu em năm nay 25 tuổi . ở Hà Nội . . Đầu tháng có đi chơi ở Hà Giang thấy bé này ưng quá nên mua về chơi ! mong các bác góp ý vì em chưa có kinh ngiệm về dòng chó này
+ 2 tháng tuổi
+ giới tính : cái
+ Cân nặng : 2,5kg
+ Lông xám tro
+ Cái mà em kết nhất ở em này là màu lông
* 2 chân sau huyền đề kép
* 2 chân trước huyền đề đơn .
*** Đọc qua qua tướng pháp thấy bảo là Lục hành cẩu . Hehe .
+ em có ít ảnh gửi các bác nhận xét

Husky198x

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nhimdarin

Member
ảnh bác ko xoay nghiêng ngoẹo cả cổ mới ngắm đc em nó :D em này hình như hơi gầy, bác chăm bẵm cho em nó phốp pháp hơn thì toẹt <:p

Dễ thương!nv là đẹp rùi b a.hiện tại vẫn chưa thể nhận xét đc hết.phải xem vài tháng nữa.b chịu khó up hình liên tục nhé.