• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi bạn reddevill

bobochan

Member
Tình hình là nhà bạn gái Red mới phát hiện đc 1 con mèo khoảng vài tháng tuổi ( chả (bit) biết mấy tháng mà nó dài khoảng 25-30cm =.=) bị liệt 2 chân sau rất tội, nó trú trong căn nhà gần nhà bạn gái Red (nhà đó chủ đi đâu lâu lâu mới ghé =.=) bạn gái Red thấy tội nên đem đồ ăn qua, nó lết ra ăn thấy thương lắm, nó còn lết theo về nhà nhưng nhà của 2 đứa đều nuôi chó nên (hok) không thể nào nuôi nó đc, có bạn nào có lòng tốt nhận nuôi nó (đc ko) được không ạ

Số điện thoại của Red là 01218547659 bạn nào quan tâm thì nhắn tin cho Red.
Thank các bạn nhiều!

Bạn Red à, thật tình mình ko hiểu nổi bạn nữa. Mình thấy mèo con bị liệt tội quá nên mình đã chủ động gọi điện xin bạn, bạn còn hứa tối sẽ liên lạc với mình. TỐi mình cũng đã chủ động gọi lại nhưng bạn không bắt máy. Sáng nay mình gọi bạn vẫn không bắt máy,

Mình thật lòng muốn nuôi nhưng bạn không cho thì đành chịu, chắc mình và bé mèo ko có duyên rồi. Hi vọng bé sẽ có chủ nuôi tốt.