• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gủi ảnh mới của các bé Dogo argentino

jenny_Q

Vietpet sponsor
Tình hình là các bé đã được 38 ngày rồi ạ và em gủi luôn ảnh bó mẹ các bé cho các bác ngắm nghía tý cho vui

Còn đây là bố của bọn chúng

Và đây là bà mẹ Gangster của bọn đầu gấu

Manh Cuong

Member
Ơ hình như bên trung quở à ............... đẹp quá bạn ạ !!! chúc mừng nhé :x

jenny_Q

Vietpet sponsor
Ơ hình như bên trung quở à ............... đẹp quá bạn ạ !!! chúc mừng nhé :x
thì các em nó ở đấy mà mình up cho mọi người ngắm cho đỡ buồn nếu bác nào có nhu cầu nhập về thì mình cũng có thể giúp các bác 8->8->8->

hoanghai82

Member
Ơ thế vẫn ở Trung Quốc à.anh tưởng mày bắt về Việt Nam rồi.....????????????Thế ma cứ tưởng...............nói chung là chán

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tình hình là các bé đã được 38 ngày rồi ạ và em gủi luôn ảnh bó mẹ các bé cho các bác ngắm nghía tý cho vui

Còn đây là bố của bọn chúng

Và đây là bà mẹ Gangster của bọn đầu gấu

Đàn này rao bán trên bandog.cn hả em, đàn này nói chung là cũng được giá cũng phải chăng 2500 đến 3000 tệ cũng tạm ổn

jenny_Q

Vietpet sponsor
không phải đâu anh... đàn này là cùng bố khác mẹ của con dogo nhà em...

_DIAMOND_1984

không phải đâu anh... đàn này là cùng bố khác mẹ của con dogo nhà em...
Thế hả em, vì anh nhớ hình con cái mặt có thuốc tím này anh thấy rao đàn này trên bandog.cn rồi mà, để anh xem lại rồi gửi link lại cho em xem đúng không :)

jenny_Q

Vietpet sponsor
Thế hả em, vì anh nhớ hình con cái mặt có thuốc tím này anh thấy rao đàn này trên bandog.cn rồi mà, để anh xem lại rồi gửi link lại cho em xem đúng không :)
anh xem lại đi xem có không =)) đàn này nó mới được 38 ngày làm sao mà đã đăng bán được anh lại chém ẩu =))

_DIAMOND_1984

anh xem lại đi xem có không =)) đàn này nó mới được 38 ngày làm sao mà đã đăng bán được anh lại chém ẩu =))
Hic, thế anh gửi được link cho em đúng hình con cái mẹ này trên Bandog thì em mất anh cái gì nào, em có dam cuộc với anh không, ko biết có phải đàn này hay đàn nào nhưng chắc chắn cái thằng pots lên nó là chủ con cái mặt thuốc tím này là được đúng ko, chó của thằng này luôn ở mức chơi đc, giá cũng tạm ổn bình dân tầm 3000 đổ lại, anh theo dõi nhiều bài của nó trên bandog rồi mà:)

jenny_Q

Vietpet sponsor
Hic, thế anh gửi được link cho em đúng hình con cái mẹ này trên Bandog thì em mất anh cái gì nào, em có dam cuộc với anh không, ko biết có phải đàn này hay đàn nào nhưng chắc chắn cái thằng pots lên nó là chủ con cái mặt thuốc tím này là được đúng ko, chó của thằng này luôn ở mức chơi đc, giá cũng tạm ổn bình dân tầm 3000 đổ lại, anh theo dõi nhiều bài của nó trên bandog rồi mà:)
em đang nói đàn chó con chứ không nói là chó mẹ anh ah cái mặt con mẹ này thì chẳng nói làm gì

jenny_Q

Vietpet sponsor
anh ơi đàn con đực nhà nó đã được 4 tuổi rồi thì nó phải đẻ bao nhiêu đàn rồi em đang nói đàn này cơ mà anh không hiểu ah còn anh định chơi kiểu phá giá thì em cũng xin thua

_DIAMOND_1984

anh ơi đàn con đực nhà nó đã được 4 tuổi rồi thì nó phải đẻ bao nhiêu đàn rồi em đang nói đàn này cơ mà anh không hiểu ah còn anh định chơi kiểu phá giá thì em cũng xin thua
hic hic, phá giá anh được cái quái gì, đây đang nói về cái thông tin con bố con mẹ với đàn cún em đưa lên, anh biết anh cũng chia sẻ em cứ làm như anh lái, hay môi giới cho mọi người mua chó từ TQ về VN ăn tiền lãi ko bằng ấy, hic hic, em hiểu xa hiểu rộng qua, hay là anh làm gì ảnh hưởng đến công việc của em thì thôi anh ko nói năng gì nữa,buồn quá.xin lỗi Huy nhé :)

jenny_Q

Vietpet sponsor
hic hic, phá giá anh được cái quái gì, đây đang nói về cái thông tin con bố con mẹ với đàn cún em đưa lên, anh biết anh cũng chia sẻ em cứ làm như anh lái, hay môi giới cho mọi người mua chó từ TQ về VN ăn tiền lãi ko bằng ấy, hic hic, em hiểu xa hiểu rộng qua, hay là anh làm gì ảnh hưởng đến công việc của em thì thôi anh ko nói năng gì nữa,buồn quá.xin lỗi Huy nhé :)
em cũng chẳng có ý gì hết nhưng em cũng chỉ đăng lên cho mọi người xem và em đang nói đến đàn chó con này thì anh cú nói đến bố mẹ cái này thì đương nhiên là nó bán nhiều rồi chăng lẽ chó bố 4 tuổi không sinh sản đươc 2 hay 3 đàn con sao