• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gặp gỡ mùa Giáng Sinh ngày 22/12/2011 nha !

addy1009

Member
" MÙA ĐÔNG SUM VẬY"​

Sắp đến ngày Giáng Sinh rồi, hẵn ai trong chúng ta cũng đều muốn có được một không gian vui tươi, ấm áp bên gia đình và người thân và cũng muốn làm những điều gì đó thật khác biệt và độc đáo; nắm bắt được tâm lý đó tôi sẽ tổ chức một buổi Offline ấm cúng, mang đậm phong cách mùa Noel dành cho tất cả mọi người cũng và đặc biệt là những người bạn bốn chân đáng yêu và trung thành của chúng ta nhé !

Buổi Offline đặc biệt của chúng ta sẽ diễn ra từ 18:00h đến 22:00h ngày 22 – 12 – 2011. Địa điểm là tại một quán café đặc biệt hấp dẫn với những chú cún cưng đó là quán T.Dog Garden Địa chỉ: 26/1 Lam Sơn, P.6, Bình Thạnh.

Trong ngày gặp mặt này chúng ta có một phần thi nhỏ đó là “ Cặp Đôi Mùa Noel” dành cho cả chủ và cún cùng tham gia để thể hiện tình yêu thương sự hòa hợp, ăn ý qua trang phục, phong cách và cá tính riêng biệt của từng cặp đôi. Chúng ta sẽ có 5 phần quà hấp dẫn dành cho 5 cặp đôi ấn tượng và đáng yêu nhất trong buổi Offline.

Để buổi Offline mang đúng ý nghĩa của “ Mùa Đông Sum Vầy” - một mùa đông ấm áp, tràn đầy tình thương,chúng ta - khách tham gia chương trình , mỗi người chúng ta hãy cùng nhau chuẩn bị một phần quà nhỏ xinh(*) để có thể trao tay nhau những cái đẹp và yêu thương nhất trong mùa Noel này.

(*): phần quà không đặt nặng giá trị hiện kim, quan trọng là những điều bất ngờ, lý thú mà chúng ta dành cho nhau vào mùa Giáng Sinh này.

Rất mong mọi người tham gia cho vui vẻ và ấm áp nhé !!!

senato

Vietpet sponsor
Năm nay Giáng Sinh may cún lại có thêm niềm vui nữa rồi , cám ơn BTC đã tổ chức rât nhiều . mỡ hàng nhé
Đăng ký tham gia :
1 : Senato 1 người , 1 cún

addy1009

Member
Chương trình của chúng ta còn có 1 phần đặc biệt là thêm 2 phần quà đặc biệt và khách đăng kí tham gia thi còn có thể tân trang cho cún của mình bên bộ phận chải chuốt được BTC chuẩn bị sẵn nha !

Năm nay Giáng Sinh may cún lại có thêm niềm vui nữa rồi , cám ơn BTC đã tổ chức rât nhiều . mỡ hàng nhé
Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún

addy1009

Member
tham gia nhé mọi người, chúng ta sẽ được phục vụ (1 vài món)nước và bánh ngọt miễn phí đó nha, hy vọng hội mình có mùa đông vui tươi

Năm nay Giáng Sinh mấy cún lại có thêm niềm vui nữa rồi , cám ơn BTC đã tổ chức rât nhiều . mỡ hàng nhé
Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún
6- TRAN TAN TAI - 2 CÚN mới đang đào tạo
Mọi người tham gia cho vui nào.Đạ là ngày hội thì phải đông mới vui

addy1009

Member
Năm nay Giáng Sinh mấy cún lại có thêm niềm vui nữa rồi , cám ơn BTC đã tổ chức rât nhiều . mỡ hàng nhé
Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún
ah ah, TRần Tấn Tài có baby mới, mong gặp 2 em bé quá đi, nhớ trang điểm đẹp cho mấy bé cưng để cùng nhau rinh giải thưởng nha mọi người. Còn tin này hay hơn nè, tài trợ giải thưởng đợt này là của anh Tuấn Phạm nhà ta đó ạh... mọi người ủng hộ 2 gà nhà làm việc vì hội chúng ta nha :)

addy1009

Member
cập nhật thông tin người tham gia nha, ,mọi người tham gia cho Noel này minh có thêm niềm vui nhé
Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún
7- *lovelyleopard*: 1 người - 2 cún.

addy1009

Member
hôm nay bắt đầu cảm thấy không khí lạnh rồi, mọi người đã chuẩn bị đồ ấm cho mình và các bé cún chưa, đồ phải thật vừa ẩm để bảo vệ sức khỏe và phải thật đẹp để còn đi dung dăng dung dẻ khoe sắc nữa nha !

Cho e đăng kí thêm 1 bé cún nữa. Cho e hỏi dẫn bạn theo coi được ko vậy? Nếu đc thì cho e đăng kí thêm 3 người nữa nhé.

cauchi

Member
Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún
8 - cauchi - 2 cún
Mọi người tham gia cho vui nào. Đã là ngày hội thì phải đông mới vui.
Cảm thấy ấm áp vì tình cảm của mọi người trong GDSGTD quá! Hẹn gặp lại mọi người và các bé cún đáng yêu nhé!

Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún
8 - cauchi - 2 cún
9- Leminh - 1 cún
10- Tùng Leeshin - 2 cún

Cảm thấy ấm áp vì tình cảm của mọi người trong GDSGTD quá! Hẹn gặp lại mọi người và các bé cún đáng yêu nhé!

:(( Bác Phượng ơi, hôm 22 là vô ngay thứ 5, con thi xong rồi về đi học anh văn luôn, nên không đi được rồi, xin lỗi bác Phượng nha =.=

addy1009

Member
Đăng ký tham gia :
2- P59 - 1 cún
3- P57 - 1 cún
4- P52 - 1 cún
5- Dungpham - 2 cún
8 - cauchi - 2 cún
9- Leminh - 1 cún
10- Tùng Leeshin - 2 cún
11. Vũ- cún milan- 0903098790

Gợi ý cho các cặp đôi tham gia dự thi nha, trước tiên là làm cho các bé thật lộng lẫy nè, thứ hai và cũng đặc biệt quan trọng, tập cho các bé ngồi yên 1 chỗ khi chủ đi ra xa và đặc biệt là không được nghe ai khác kêu ngoài chủ nha... chúc mọi người chiến thắng nha, phần quà kì này to lắm đấy ạ :x

Binh1004

đăng ký offline ngày 22/12/2011

Mình xin đăng ký
01 người - 01 cún
Rất thích ofline này mà chưa tham gia bao giờ kỳ này phải tham gia mới được hihihi