• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gấu- update 1 số ảnh tròn 1 tuổi

kubikubi

Member
Pose cho anh em xem đỡ buồn..........Ưng thì cho em xin cái Thanks Không ưng em cũng xin cảm ơn vì đã xem. Anh em xem có em Rôtt Đực nào đẹp Zai thì giới thiệu cho em nhé vì em Gấu chuẩn bị salor lần 2. Em xin chân thành cảm ơn:love struck:

Máy điện thoại cùi anh em xem tạm nhé:-bd

WOLF-BROS

Member
tuy sắp salo lần 2 nhưng mới 1 tuổi thì vẫn còn khá sớm bạn à, không nên, cho chó đẻ sớm vừa hại chó mẹ vừa xấu chó con đó :D bét cũng phải ngoài 18 tháng :)

kubikubi

Member
em cũng biết là vậy nhưng cuối năm có nhiều kế hoạch quá sợ lúc đấy lại quá lứa lỡ thì em no thi toi ;D....em cũng thấy mọi người đều cho chó cái đẻ vào lần salor thứ 2 mà... nhưng 18 tháng thì vẫn chuẩn nhất. anw, thanks lời khuyên của anh

phamhuyhoang

Active Member

em này đủ tiêu chuẩn chưa bạn ơi:D lh minh:01675336984
em này thì đẹp rồi ^_^ màu mảng ,đầu thủ rất tốt không chê được điểm gì cả.mà địa điểm của bạn chụp giống như ở Đông anh ^_^ gần khu trạm biến thế ngã tư Đông anh

hoangtkv

Active Member
em này thì đẹp rồi ^_^ màu mảng ,đầu thủ rất tốt không chê được điểm gì cả.mà địa điểm của bạn chụp giống như ở Đông anh ^_^ gần khu trạm biến thế ngã tư Đông anh
Anh Hoàng hẹn hò với bồ cũ ở đây nhiều nên thạo thế hi hi. Qua vườn chuối lại là một dãy xum xuê toàn quất nữa chứ nhỉ.

lamhuy86

Member

chắc nhìngiống nên bác nhầm rồi, chỗ bác nhìn thấy là trạm điện bala hà đông ah, thanks bác đã có lời khen em nó Dog Eye

lamhuy86

Member

chắc nhìngiống nên bác nhầm rồi, chỗ bác nhìn thấy là trạm điện bala hà đông ah, thanks bác đã có lời khen em nó Dog Eye

to kubikubi sdt mình đã để lại đó, hôm nào qua thì alo cho mình, a.e giao lưu tý nhỉ

lamhuy86

Member

to kubikubi: sdt mình đã để lại đó, hôm nào qua thì alo cho mình, a.e giao lưu tý nhỉ