• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gấp gấp!Cần xin giống pitbull gấp!

Tình hình là em pit cái vàng nhà mình đã salơ được 5 ngày,đây là lần salơ lần 2 của ẻm nó vậy nên mình lập topic này để ai có chàng pit đực nào đẹp trai ....to thì cho mình xin giống với!Các bác làm ơn để lại ảnh của các em nhà bác và số điện thoại nhé để e dễ liên lạc. Cám ơn mọi người nhiều lắm!

tuanhd

Member
nhà mình có cu mách bò này đẹp zai và ....cực to.bạn xem có được ko

nó phối với em cái nhà mình

và cho ra kết quả

1 đàn 9 bé gồm 6 đực 3 cái.
hôm 29 tết vừa rồi cũng có 1 bạn nick là tí bầu ở hà nội sdt là 0988872454 mang em pit cái của bạn ấy về phối và chửa được 40 ngày rồi,bạn có thể alo hỏi thăm.mình ở hải dương số đt dưới chứ ký.nếu thấy ưng thì alo cho mình.

tuanhd

Member
cách đây khoảng 13 ngày vào 1 ngày đẹp trời mình lại tổ chức cho cu cậu máu gái lấy thêm vợ nữa là em bo nhà mình

hôm nay kiểm tra thấy đầu vú em cái đã to ra tí rồi:)):)):))

Thich_Khach

Member
nhìn em nó vâm thế cơ mà :) chúc mừng bạn có đàn chó con đẹp như trogn tranh :)

NChuChu

Vietpet sponsor
Up ảnh chó cái lên đi bạn ơi,. ưng ý mình cho phối miễn phí luôn .

Không biết có phải bạn LNĐ này cũng tham gia bên cộng đồng Liên Xô chấm Mỹ không?

Chắc bạn cũng là một thành viên tích cực bên đó nhỉ??????:)):)):))
Cũng chỉ dám làm member bình thường thôi, la liếm khắp nơi xem nhân tình thế giới này ăn chơi ra sao.
Thế là lại gặp 1 vài người quen có cùng sở thích rồi.

duykienhd

Member
xiaobao.up hình con Độc lên cho ông chủ topic xem có ưng ko?kẻ vẽ đẹp,thần kinh tốt:D

A Páo

Member
Chắc bạn lại xin giống màu đen đấy nhỉ ....
Chứ ở Hà Nội Mình thấy , có mấy ai thích chơi pitbull đực vàng đâu .