• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

góp vui với anh em hiii

cuckoo

Member
Ken dạo này cầy ác quá,cung đường đi chạy bộ của con ken này tôi lắm được rồi phải có điều chỉnh ngay mới được,kiếm ăn ác quá cứ mấy hôm lại gặp ông thaihoang này ở phố hàng bạc chắc mua vàng. vào mùa chó xalơ đúng là mùa gặt rồi

damson82

Member
Hơn chục ngày nay đi công trình,hôm nay về thấy con lu của mình thay lông gần xong rồi.lại cho ra cho e nó gặp ken nữa.
Chúc mừng bác chủ nhé.chúc sớm có tin vui!

cuteo8888

Vietpet sponsor
cảm ơn mọi người đã quan tâm hiii anh ơi đẻ tầm 8 em thoai em chăm còn được chứ 10 chú thì mệt lắm tại con dola nhà em nó có 7 cái ty thôi lên không chăm được nhiều anh ơi hàng mới về rồi mà anh vẩn ủ thế không thấy sow cho anh em xem cái :-w8->:)|

cuteo8888

Vietpet sponsor
bác thông cảm nhà dạo này có nhiều việc quá không chăm được em nó lên em nó bị sầy mất rồi hiiii%-(