• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Góc hình chân dung của Doberman207

ảnh chụp thì cũng không đến nỗi nhưng mà mà nếu muốn có bức ảnh đẹp thì còn cần nhiều cố gắng, một là mẫu phải nuột không có thì phải ấn tượng còn ko có thì chụp pet đi vì đây không phải xóm nhiếp ảnh bạn ạ.thanks

Nhà em hết pet rồi chị ami à. Nhà chật & bận kinh người nên không chăm con gì được á

amifidele

Member

Nụ cười rạng rỡ của tân Hoa hậu Quý bà đẹp và thành đạt Việt Nam.

Bà Đoàn Kim Hồng (áo đỏ) đang đeo những trang sức giải thưởng dành cho tân hoa hậu.

Hoa hậu chia sẻ niềm vui với cô con gái nhỏ.

Tân hoa hậu Quý bà đẹp và thành đạt Việt Nam (trái) chụp ảnh kỷ niệm cùng đương kim Mrs.World 2008 Natalia Shmarenkova.

Không biết có phải đây là bà xã của bác Kiên không vậy ta? Mình nhận ra Yến qua bức ảnh chụp với bé Mít. Nếu phải thì bác Kiên phải khao nhe!

Không biết có phải đây là bà xã của bác Kiên không vậy ta? Mình nhận ra Yến qua bức ảnh chụp với bé Mít. Nếu phải thì bác Kiên phải khao nhe!
Cám ơn bác amifidele, khi nào gặp em sẽ khao nhé!!!! :-bd:-bd