• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gò Vấp_Gà Thái và Tân Châu cần bán

LY THUY

Member
Nhà mình có mấy em gà thái cần bán. Mình để đúng 1 giá để Anh Em tham khảo và khỏi mất công trả giá qua lại mầt thời gian nhé. Hình chụp bằng Điện Thoại nên màu không đẹp lắm mong Anh em thông cảm. Hình này chụp cũng hơn 1 tuần rồi giờ mấy em nó nhìn bên ngoài đẹp hơn nha!

1: Mái thái đang kêu ổ đất chân siêu lùn, cánh xệ lếch đất, đuôi xòe như quạt, dạng mini cực ctue nhé. Giá 1tr3

5 e Thái màu 3,5 tháng tuổi,chân mập lùn, cánh xệ, đuôi vểnh.Giá mỗi em 600k.(ĐÃ BÁN)

2:Mái thái 6 tháng.Đang kêu ổ đất
chân hơi nhóng Giá 600k

Và 5 e Tân Châu 3,5 tháng tuổi đã gáy rành
Giá e trống 400k, Mái 300k

Và 1 cặp gà nòi cựa dưới quê đem lên (gà tuyển nhé) Khác bầy không trùng huyết. Mái 4 tháng, Trống 5 tháng. Giá 600k nguyên cặp (Không bán lẻ nha AE)

5 em chuối tuyết con: MẤY E NÀY ĐÃ VỀ VỚI CHỦ MỚI RÙI......

- 2 e 2 tháng (1 em bị lem ở cổ) đều chân lùn, cánh đi xệ lếch đất, đuôi vểnh.
Giá e lem là 600k, e kia 700k

- 3 em 1,5 tháng (1 em chân hơi nhón tí xíu )đều chân lùn, cánh đi xệ lếch đất, đuôi vểnh. Giá em chân nhón 500k, 2 em kia 600k

Fix mạnh giá cho Ae bắt hết 5 em này là 2tr6

Hình mình chụp chung tụi nó đây:

Tất cả ai có nhu cầu thì phone cho mình nhé 0907171251 (Do công việc nên chỉ tiếp tin nhắn sau 18h00 mong AE thông cảm ) 0906462206 (Số này không tiếp tin nhắn nha AE )hoặc đến nhà xem thoải mái (Khi đến phone trước mình 1 tiếng nhé) 54A Trần Quốc Tuấn, F1, Gò Vấp (Giáp Q.Bình Thạnh).
Mong Ae ủng hộ mình nha. Ai vào xem sẵn tay phụ mình 1 tay nhé. Cảm ơn mọi người nhiều....
Thanks đã đọc tin.

LY THUY

Member
Có nhận chuyển gà ra HN đó bạn, nhưng bạn phải trả thêm tiền xe vận chuyển nhé.
Thân

LY THUY

Member
Nhờ MOD đóng dùm mình Topic này lại nhé!
Mình đăng thêm gà chuyển sang Topic mới.
Thanks