• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gò vấp- Kẹt chuồng bán bớt bồ câu.

compack

Member
Mình cần bán bớt bồ câu nhà nuôi để kiếm cho cho mấy em mới, cụ thể như sau:

1/ Cặp Thái Pho...chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 400K/cặp
2/ Cặp Pháp trắng tuyền , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi như trên. 300K/cặp.
3/ Cặp két vàng-nâu , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 400K/cặp
4/ 2 cặp Xoè trắng, chim lứa đúng cặp ( một cặp tầm 4 tháng; 1 cặp tầm 3 tháng) Chim khoẻ mạnh, lông chân dài ). 600K/cặp
5/ Cặp két vàng vừa tách bố mẹ, khoẻ mạnh , ăn cứng . 400K/cặp
6/ Cặp Thái con cùng lứa (một màu Pho , một Xám 2 gạch), ăn cứng,khoẻ mạnh ( em của cặp Pho số 1). 300K/cặp
7/ Chim lẻ :
a. Một Pháp trắng (mái) tầm 3 tháng tuổi . 100K/em
b. Một Bi xám 2 gạch ( khả năng là mái), tầm 4 tháng tuổi . 150K/em
c. Một Pháp bông xám (vừa tách mẹ, màu đẹp, ăn khoẻ , khả năng là trống. 150K/em

Anh em quan tâm xin liên lạc 0993050173 - a.Tuấn (mình 45 tuổi để anh em tiện xưng hô). Xin cám ơn đã quan tâm.

cuccu cuccu

Cho hình 2 cập thái pho đi anh!e cũng đang wan tâm nè!:-??!!bổn bang đi xa chưa vậy anh?

compack

Member
Cập nhật cho cac anh em quan tâm
Mình cần bán bớt bồ câu nhà nuôi để kiếm cho cho mấy em mới, cụ thể như sau:

1/ Cặp Thái Pho...chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 400K/cặp
2/ Cặp Pháp trắng tuyền , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi như trên. 300K/cặp.
3/ Cặp két vàng-nâu , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 400K/cặp
4/ 2 cặp Xoè trắng, chim lứa đúng cặp ( một cặp tầm 4 tháng - Đã bán; 1 cặp tầm 3 tháng) Chim khoẻ mạnh, lông chân dài ). 600K/cặp
5/ Cặp két vàng vừa tách bố mẹ, khoẻ mạnh , ăn cứng . 400K/cặp
6/ Cặp Thái con cùng lứa (một màu Pho , một Xám 2 gạch), ăn cứng,khoẻ mạnh ( em của cặp Pho số 1). 300K/cặp - Đã bán
7/ Chim lẻ :
b. Một Bi xám 2 gạch ( khả năng là mái), tầm 4 tháng tuổi . 150K/em
c. Một Pháp bông xám (vừa tách mẹ, màu đẹp, ăn khoẻ , khả năng là trống. 150K/em

Anh em quan tâm xin liên lạc 0993050173 - a.Tuấn (mình 45 tuổi để anh em tiện xưng hô). Xin cám ơn đã quan tâm.

compack

Member
Cập nhật và giảm giá cho anh em quan tâm
1/ Cặp Thái Pho...chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 400K/cặp- Đã bán
2/ Cặp Pháp trắng tuyền , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi như trên. 200K/cặp.
3/ Cặp két vàng-nâu , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 200K/cặp
4/ 2 cặp Xoè trắng, chim lứa đúng cặp ( một cặp tầm 4 tháng - Đã bán; 1 cặp tầm 3 tháng) Chim khoẻ mạnh, lông chân dài ). 600K/cặp
5/ Cặp két vàng vừa tách bố mẹ, khoẻ mạnh , ăn cứng . 200K/cặp
6/ Cặp Thái con cùng lứa (một màu Pho , một Xám 2 gạch), ăn cứng,khoẻ mạnh ( em của cặp Pho số 1). 300K/cặp - Đã bán
7/ Chim lẻ :
b. Một Bi xám 2 gạch ( khả năng là mái), tầm 4 tháng tuổi . 150K/em- Đã bán
c. Một Pháp bông xám (vừa tách mẹ, màu đẹp, ăn khoẻ , khả năng là trống. 100K/em

compack

Member
Cập nhật ngày hôm nay ...cho anh em quan tâm!
Cập nhật và giảm giá cho anh em quan tâm
1/ Cặp Thái Pho...chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 400K/cặp- Đã bán
2/ Cặp Pháp trắng tuyền , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi như trên. 200K/cặp.
3/ Cặp két vàng-nâu , chim lứa đúng cặp tầm 3 tháng tuổi. 200K/cặp - Đã bán
4/ 2 cặp Xoè trắng, chim lứa đúng cặp ( một cặp tầm 4 tháng - Đã bán; 1 cặp tầm 3 tháng) Chim khoẻ mạnh, lông chân dài ). 600K/cặp - Có "đặt gạch"
5/ Cặp két vàng vừa tách bố mẹ, khoẻ mạnh , ăn cứng . 200K/cặp - Đã bán
7/ Chim lẻ :
b. Một Bi xám 2 gạch ( khả năng là mái), tầm 4 tháng tuổi . 150K/em- Đã bán
c. Một Pháp bông xám (vừa tách mẹ, màu đẹp, ăn khoẻ , khả năng là trống. 100K/em