• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà nòi Quảng Nam!

Sau nhiều ngày tìm kiếm thì đến nay VINH_QUANGNAM cũng tuyển chọn được một số trống đúc và mái,hôm nay xin mạn phép post ảnh khoe với anh em đàn gà nhà Vinh,anh em nào yêu gà chọi thì vào đây giao lưu cho vui nhé.Thanks mọi người đã đọc tin!

Hai đồng chí này có phải là chân vảy rồng ko bác
Con trống tía có mặt mũi mã đẹp phết

vanglai213

Active Member
Sau nhiều ngày tìm kiếm thì đến nay VINH_QUANGNAM cũng tuyển chọn được một số trống đúc và mái,hôm nay xin mạn phép post ảnh khoe với anh em đàn gà nhà Vinh,anh em nào yêu gà chọi thì vào đây giao lưu cho vui nhé.Thanks mọi người đã đọc tin!

]
Em kết 2 chú này nhà anh ,chắc chú đầu đang là gà chiến ... còn chú sau thì nghỉ vườn chăm bầy con thở ;) anh nói chiến tích của chú gà già số 2 nhé

quoc_viet

Member
Chào bạn.
Không biết con gà xám đã có con chưa? Mình rất thích gà mầu này. Bạn có thể để lại cho mình một cặp gà con để làm cảnh không. Mầu giống con gà cha ấy. Mong Vinh trả lời sớm.
Cảm ơn nhiều.

GA_DONG_TAO

Active Member
Kêt mấy em mái quá... mặt giữ thật... Hy vọng vào đàn gà tơ chứ mấy em trống già rồi.. Mang đi đánh chơi chơi thì được.

anhthe98

Member
Hai đồng chí này có phải là chân vảy rồng ko bác
Con trống tía có mặt mũi mã đẹp phết
Kêt mấy em mái quá... mặt giữ thật... Hy vọng vào đàn gà tơ chứ mấy em trống già rồi.. Mang đi đánh chơi chơi thì được.

Mấy chú chuyển sang nuôi gà hết à :))

Tặng các chú bài thơ vịnh con gà nè:

Nửa đêm gà gáy canh ba
Ông bà thức giấc cho gà chọi nhau
Gà ông cứng cổ nhọn đầu
Gà bà miệng rộng mổ đầu gà ông

AQ1001

Member
Trời đất, mấy con này của chú bị cong chân với vẹo cổ rồi. Gửi ra HN anh giải phẩu thẩm mỹ cho=))=))=)), anh em quen biết anh chỉ lấy 1/4 tiền thôi.
Phong béo thì biết gì về gà với qué mà cũng lên đây gáy ác nhỉ :)):)):))
Mới mở cái phòng giải phẫu thẩm mỹ gà thì túm ngay được mấy con gà này, thích thật=))=))=))

KimCuong

Active Member
Trời đất, mấy con này của chú bị cong chân với vẹo cổ rồi. Gửi ra HN anh giải phẩu thẩm mỹ cho=))=))=)), anh em quen biết anh chỉ lấy 1/4 tiền thôi.
Phong béo thì biết gì về gà với qué mà cũng lên đây gáy ác nhỉ :)):)):))
Mới mở cái phòng giải phẫu thẩm mỹ gà thì túm ngay được mấy con gà này, thích thật=))=))=))
Em cũng đang dính tới cái món này, hôm nào đó rảnh rảnh phải đèn sách đến lão già để học hỏi cái khâu giải phẫu thẩm mỹ mới được. Hay à nha! =))

GA_DONG_TAO

Active Member
Giờ em nuôi cả gà trên trần nên cũng biết chút .... hahahaha. Anh cứ nói VinhQN gửi gà ra di, anh phẫu thuật mà không được, em lo khoản "hậu phẫu" cho.

than_ke

đẹp quá tía chân vành,vảy rồng,cựa chỉ thiên chỉ địa ặc

đẹp quá.k biết bác có để cho e 1 đôi làm giống đc k nhỉ???????????????

Chào ACE VP!

Lâu quá tưởng rằng topic gà của em đã bị quên lãng nên không để ý để trả lời ACE,mong ACE hết sức thông cảm nhé!:D

Chào ku béo!

Giờ em nuôi cả gà trên trần nên cũng biết chút .... hahahaha. Anh cứ nói VinhQN gửi gà ra di, anh phẫu thuật mà không được, em lo khoản "hậu phẫu" cho.
Nghe chú nuôi gà Đông Tảo nhiều lắm nên anh định bay ra Hà Nội xin chú 1 cặp đây:p:D