• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà mới !

suzuki_2012

Xin chào toàn thể mọi người. Mình mới tham gia diễn đàn vietpet. Mình rất thích Rott tuy nhiên kinh nghiệm thì zero. Thấy Club sài Gòn mình vui ghê. Mình rất hâm mộ Rott và các thành viên trong Club. Chúc mọi người sức khỏe và luôn thành công!

nambg

Xin chào toàn thể mọi người. Mình mới tham gia diễn đàn vietpet. Mình rất thích Rott tuy nhiên kinh nghiệm thì zero. Thấy Club sài Gòn mình vui ghê. Mình rất hâm mộ Rott và các thành viên trong Club. Chúc mọi người sức khỏe và luôn thành công!

mình cũng rất thích rốt

mình cũng đang nuôi một em rot cái bao giờ đẻ minh sẽ bớp nuôi thêm

rất được làm quen bạn

suzuki_2012

Mình cũng đang nuôi một em đực 60 ngày tuổi. Do kinh nghiệp gà quá nên có phần "vập ngã" hàng không dc chuẩn ^^ chắc bị " thuốc" hihihi tuy nhiên vẫn yêu nó, hy vọng còn có nhiều cơ hội sở thỏa mãn đam mê ^^ và được ra mắt anh em trên club. Thân chào!

Khac Diep

Mình cũng đang nuôi một em đực 60 ngày tuổi. Do kinh nghiệp gà quá nên có phần "vập ngã" hàng không dc chuẩn ^^ chắc bị " thuốc" hihihi tuy nhiên vẫn yêu nó, hy vọng còn có nhiều cơ hội sở thỏa mãn đam mê ^^ và được ra mắt anh em trên club. Thân chào!
Hồi mình mới tập toẹ nuôi rốt cũng gà vậy,cái này gọi là học phí đó Bạn.
Chúc Cún của Bạn ngoan,mạnh khoẻ?