• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà lạ

hiện nay mình mơi phat hien co một loại gà rất đặt biệt..
chân gà hoàn toàn không có vảy...
không biết các bác co thấy chưa?

hiện nay mình mơi phat hien co một loại gà rất đặt biệt..
chân gà hoàn toàn không có vảy...
không biết các bác co thấy chưa?
bạn qua bên 5giay có bán đấy,gà mỹ cũng có mà nòi cũng có chân ko vảy,còn sao lại thế thì mình chịu

mình cũng có thấy rồi, nhưng hình mờ lắm, nhưng trông rõ là chân trơn lắm. Đá đấm chưa biết sao.

báo các bạn tin vui là nhà mình vừa có được hai em.
hiện tại mình đang đi học ở tp nên không thể gửi hình cho các bạn xem được
khoảng 2 tuần nữa các bạn sẽ được thấy ngay
không những không vãy mà không có cựa luôn đó
vấn đề đá đấm thì cũng hay như gà thương thôi nhưng vì không có vảy nên rất dễ bông da chân ra máu tội lắm nên chắc không cho đá đâu

báo các bạn tin vui là nhà mình vừa có được hai em.
hiện tại mình đang đi học ở tp nên không thể gửi hình cho các bạn xem được
khoảng 2 tuần nữa các bạn sẽ được thấy ngay
không những không vãy mà không có cựa luôn đó
vấn đề đá đấm thì cũng hay như gà thương thôi nhưng vì không có vảy nên rất dễ bông da chân ra máu tội lắm nên chắc không cho đá đâu

Con Lợn Lòi

Active Member
Không có ảnh thì đố ai biết được giống gì? Bác nói vậy chẳng bằng bảo vẽ tranh mà không cho mực :(:)(:)((

GA_DONG_TAO

Active Member
Hình như gà cựa miền Nam... Gà cũng như nhiều loài động vậy khác, thi thoảng cũng có đột biến gien mà... như không có lưỡi, một mắt, cựa mọc trên đầu hay xuyên qua chân......