• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FUNKY & QUEEN (E.Bulldog) sự kết hợp hoàn mỹ V.2.

Super_Gà

Active Member
Chào tất cả mọi người. Nay mình xin giới thiệu bầy chó con E.Bulldog giữa Funky và Queen.

Xin tóm tắt gia phả chó cha và mẹ :

Đây là Cha và mẹ của Funky :

King of bulls

Vietpet sponsor
Đàn nhóc nhìn yêu quá anh, rất đẹp ! Nhìn cái nếp chà bá lữa luôn.

Thân chào,

Ngo.Huy

Member
Ok , vậy nha ! kakakkakakakakakakaka
Hôm dog show anh không nhận ra em luôn đó. Lâu ngày nhìn lạ quá ,kakakakkakakaaa
Anh cũng có thua gì em đâu hahaha...Em phải hỏi Anh Minh đây có phải là Super_Gà không đó hahaha...Chuẩn bị qua năm mới em có 3 em cần giao lưu với Martin nè có gì anh em mình nói nhỏ nhỏ với nhau nha;)

ai-armani

Member
Anh cũng có thua gì em đâu hahaha...Em phải hỏi Anh Minh đây có phải là Super_Gà không đó hahaha...Chuẩn bị qua năm mới em có 3 em cần giao lưu với Martin nè có gì anh em mình nói nhỏ nhỏ với nhau nha;)
ghê ghê......anh Huy không chơi thì thôi......chơi thì khỏi phải nói rồi....1 lúc 3 em.....

Ngo.Huy

Member
ghê ghê......anh Huy không chơi thì thôi......chơi thì khỏi phải nói rồi....1 lúc 3 em.....
1 lúc 3 em chắc phải hú thêm Ái nhà ta và anh Dũng Gà nữa mới được quá,có cần kêu thêm anh Minh trợ lực nữa ko ta???:D

Super_Gà

Active Member
@ Huy : Chắc phải có rồi, chứ anh em mình .... hi hii hiii hiiiii ................