• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

French Bulldog của trại Cosa Nostra Bull Việt Nam

Super_Gà

Active Member
Chào cả nhà, nay trại vừa mới có vài thành viên mới xin giới thiệu với cả nhà :

Coffee (Female) Cosa Nostra Bull Viet Nam

Sire (Ba) : Phi.champion Frustyle Karat Gem

Dam (mẹ) : Cagadoc D Jelly Ace

--------------------------------

Bangna (Female) Cosa Nostra Bull Viet Nam

Sire (Ba) : Jacob

Lúc đi show ....

Dam (mẹ) : Rapunzel

King of bulls

Vietpet sponsor
Tuyệt vời xin chúc mừng anh có những con chó giống đẹp và chào mừng tham gia vào đại gia đình bull pháp VFKC !!!!!

Thân chào,

nasuki

[FONT=&quot]Rất đẹp mình rất thích! giá bao nhiêu tiền một con thế![/FONT]
8->

Super_Gà

Active Member
Cám ơn cả nhà nhiều .

@ Nasuki : Topic này anh chỉ giới thiệu những con giống của trại thôi, nếu em có nhã ý vui lòng phone riêng nhé. Cám ơn em nhiều.

Super_Gà

Active Member
Cần gì đến nhà ai em. Nếu muốn offline có mang chó theo thì ra sân Phú Thọ, Lê thị riêng, hay sân ở thành thái đấy em. Sân vừa có bóng mát lại có chổ cho ae ngồi cafe, thậm chí .. có chổ ae làm vài ve luôn mà. ....
Thôi để chủ tịch sắp xếp ngày đi rồi thông báo trên forum nhé.

thanhloc

Member
Cần gì đến nhà ai em. Nếu muốn offline có mang chó theo thì ra sân Phú Thọ, Lê thị riêng, hay sân ở thành thái đấy em. Sân vừa có bóng mát lại có chổ cho ae ngồi cafe, thậm chí .. có chổ ae làm vài ve luôn mà. ....
Thôi để chủ tịch sắp xếp ngày đi rồi thông báo trên forum nhé.
cho a ké voi vui ghê đó nghe///////////////////////////////////////

Super_Gà

Active Member
Chào tất cả anh chị em, đã và đang yêu dòng French Bulldog.

Nay Gà đang có 02 puppies , tất cả đều là cái, màu bò sữa, sắp về tới Việt Nam, không biết có anh chị em nào thích không ? Đợt tới Gà sẽ bắt về Việt Nam đây .
Nếu anh chị em nào thích thì phone cho Gà nhé.

Cái 1 :

Cái 2 :