• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fox hươu của mình :)

Mình cũng đang nuôi 1 em fox hươu cái màu đỏ cháy size nhỏ, em ý vừa hạ sinh 2 baby 1 đực 1 cái vào ngày mùng 1 tháng 11 Âm lịch, nay đã được hơn 1 tháng... Post vài tấm hình giao lưu với ace nuôi fox hươu. Xin mọi người ít like cho mẹ con em nó mạnh khỏe :D

Cún mẹ khi mang bầu

Baby :)

Gái 2 con :D

hoainam1503

Member
chó bạn màu đậm thiệt , cún nhà mình nhạt hơn. cũng phối đc 2 tuần rồi . cầu mong cũng đc 2 baby giống cúng nhà bạn thì tốt ^^

LYLA

Member
Xin chúc mừng !
Fox mẹ màu đậm quá, sinh được 2 cún con 1 đen vàng và 1 đỏ cháy đẹp đôi.
Không biết đực cái thế nào nhỉ? :-h:-h:-h

Cháu giống mẹ là đực, cháu đen đỏ là cái ạk! Trộm vía các cháu khá bụ bẫm và rất khôn ạk :D

B biet o dau ban fox huou cai k. Nha minh co e duc dag muon lay vo.
Bạn phải nói rõ muốn mua một em cái như thế nào mình mới có thể tư vấn giúp được :) Chó tầm bao nhiêu tháng? Màu sắc? Size? Giá tiền?

samsubi

Member
Có ai có bán fox cái, màu vàng bò tầm hơn 5 tháng để làm vợ của em đực Micky nhà mình...

LYLA

Member
Dạo này 2 cún con thế nào rồi E?
Up ảnh mới đi xem 2 bé phát triển thế nào rồi?
Chắc đang thay lông à?

Dạo này 2 cún con thế nào rồi E?
Up ảnh mới đi xem 2 bé phát triển thế nào rồi?
Chắc đang thay lông à?
Bé đen đỏ do sơ suất ăn phải bả chuột nên đi từ tết rồi anh ạ, buồn quá em cũng chẳng muốn up ảnh nữa. Còn bé đỏ cháy về nhà mới rồi, bé thay lông xong rồi, bụ bẫm lông lá ko lem đẹp hơn mẹ rất nhiều.
Em hiện đang nuôi thêm 1 bé Minpin được 3 tháng rồi :D

Hình bé đen đỏ từ dịp tết nè anh :(

Bé đực đỏ cháy, giờ thay lông xong màu đậm hơn cả mẹ, nhưng em ko có hình

Em nuôi thêm bé Minpin này, được 3 tháng 3kg rồi, tên Tưng, tính cách tưng tửng rung rinh như cái tên bé vậy :D

LYLA

Member
3 tháng mà lực lưỡng quá nhỉ? Hình như ku cậu vừa phẫu thuật tai phải không E?
Sang năm có địa chỉ để làm thông gia rồi đây. ;););)

Cho phối chưa E?
Chắc lại phối với đen vàng à :-/:-/:-/
Gần đây em ko có thời gian chăm nên bỏ bê tụi nó quá, hôm trước em gửi nhà ông anh, hôm đón về là ngày 13 rồi cho nhảy 1 cái vui thôi anh ạ, dính hay ko cũng ko sao. Đực đen đỏ 2kg đẹp hơn đực lứa trước :D