• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FESTIVAL 14 tháng 12 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
Lại như Festival năm ngoái! Em xin nhận nhiệm vụ cùng anh em đứng gác cổng sân Festival, kiểm tra các vật liệu cháy nổ, vũ khí không được phép và rọ mõm của chó lớn cùng chó dữ. Năm nay chó dữ và chó lớn thì nhất quyết sẽ mời đừng ngoài cho đến khi các cháu nó có trang bị rõ mõm đoàng hoàng.

Sau đó cùng với nhiệm vụ hướng dẫn các thành viên đưa chó đến đúng nơi quy định đã được phân chia khu vực trên sân chơi Festival. Đồng thời kết hợp với lực lượng 113 xử lý tất cả các tình huống đảm bảo các hoạt động của Festival diễn ra đúng theo kế hoạch và cực kỳ sôi nổi.

Em xin nhận các nhiệm vụ này vì đã có kinh nghiệm trong lần tổ chức Festival năm ngoái và qua hoạt động của các buổi Offline.

Vladavia

Member
Lại như Festival năm ngoái! Em xin nhận nhiệm vụ cùng anh em đứng gác cổng sân Festival, kiểm tra các vật liệu cháy nổ, vũ khí không được phép và rọ mõm của chó lớn cùng chó dữ. Năm nay chó dữ và chó lớn thì nhất quyết sẽ mời đừng ngoài cho đến khi các cháu nó có trang bị rõ mõm đoàng hoàng.

Sau đó cùng với nhiệm vụ hướng dẫn các thành viên đưa chó đến đúng nơi quy định đã được phân chia khu vực trên sân chơi Festival. Đồng thời kết hợp với lực lượng 113 xử lý tất cả các tình huống đảm bảo các hoạt động của Festival diễn ra đúng theo kế hoạch và cực kỳ sôi nổi.

Em xin nhận các nhiệm vụ này vì đã có kinh nghiệm trong lần tổ chức Festival năm ngoái và qua hoạt động của các buổi Offline.

Hình như năm ngoái anh em ta có đứng cùng nhau hay sao ấy nhể? :D :D

Tình hình là cho em hỏi các phiên họp trù bị tổ chức lúc nào để em theo hóng hớt với. Lâu lắm mới có cuộc vui hoành tráng thế này.

KimCuong

Active Member
Nếu là thành viên mới vừa đăng ký nick trong diễn đàn thì có đc tham gia ko ạ
Sân chơi Vietpet và sân chơi Festival Vietpet luôn luôn chào đón tất cả các thành viên không phân biệt tuổi tác, không phân biệt giàu nghèo, không phân biệt vị thế xã hội. Tất cả các thành viên khi tham gia sân chơi Vietpet nói chung và sân chơi Festival cũng như sân chơi Offline Vietpet nói riêng đều có quyền bình đẳng như nhau, trên nguyên tắc từng thành viên luôn luôn chấp hành Nội quy diễn đàn và Nội quy sân chơi.

Xin chào mừng Mino1991 và tất cả các thành viên tại các Tỉnh thành trên cả nước tham gia Festival Vietpet 2008 được tổ chức vào ngày 14.12.2008 tại Hà Nội lần thứ 3.

Mino1991

Member
Sân chơi Vietpet và sân chơi Festival Vietpet luôn luôn chào đón tất cả các thành viên không phân biệt tuổi tác, không phân biệt giàu nghèo, không phân biệt vị thế xã hội. Tất cả các thành viên khi tham gia sân chơi Vietpet nói chung và sân chơi Festival cũng như sân chơi Offline Vietpet nói riêng đều có quyền bình đẳng như nhau, trên nguyên tắc từng thành viên luôn luôn chấp hành Nội quy diễn đàn và Nội quy sân chơi.

Xin chào mừng Mino1991 và tất cả các thành viên tại các Tỉnh thành trên cả nước tham gia Festival Vietpet 2008 được tổ chức vào ngày 14.12.2008 tại Hà Nội lần thứ 3.
Cám ơn anh nhiều. Anh làm ơn cho em biết giờ giấc cụ thể và mún tham gia Festival Vietpet thì có phải đăng ký hay làm thủ tục gì ko ạ. Em rất mún đi nhưng chưa dc di off bao giờ nên ko biết phải tham gia thế nào??

KimCuong

Active Member
Chương trình Festival:
8g30 – 9g00: Đón tiếp khách mời
9g00 – 9g30: BCN lên tuyên bố khai mạc.Giới thiệu khách mời và trao kỷ niệm chương cho các đoàn đại biểu các tỉnh đến tham dự
Kêu gọi chương trình góp quỹ ủng hộ trẻ em mồ côi và HIV tại chùa Bồ Đề - Gia Lâm – Hà Nội.
9g30 – 11g30:Chương trình dog show của các giống chó
11g30 – 12g00: Giao lưu các thành viên (biểu diễn chó nghiệp vụ ,xiếc )
12g00 – 12g30: Trao quà từ thiện cho chùa Bồ Đề (2 người trong BTC và mấy thành viên bất kỳ nhiệt tình nào tham gia cùng đến chùa BỒ ĐỀ)
12g30 - chiều: Sinh nhật Vietpet.
.....
Khương – Sói đồng hoang
Mời bạn theo dõi thật kỹ từ đầu đến cuối Topic này. Giờ giấc tổ chức Festival đã được thông báo tại đây.

Cám ơn anh nhiều. Anh làm ơn cho em biết giờ giấc cụ thể và mún tham gia Festival Vietpet thì có phải đăng ký hay làm thủ tục gì ko ạ. Em rất mún đi nhưng chưa dc di off bao giờ nên ko biết phải tham gia thế nào??

Cái Sân Vận Động Quảng An Đấy nằm ở đoạn nào vậy anh? .
Bạn ơi cái sân vận động đó nằm trên đường Đặng Thai Mai (đường vào bể bơi sao mai và phủ tây hồ ý bạn ạ). Rất mong bạn đến chung vui cùng mọi người.

Kính thưa mod KC mod đăng ký vụ gì thì làm tốt vụ đó đi nhé hôm đó 1 đống việc mà anh đã nhận với BTC vậy mà giờ anh lại định ra làm scurity là sao.

To all: Mọi người nếu nhận được việc gì thì xin đăng ký với anh cường hoặc anh kỳ nhé.

ectasy

Member
sau buổi sáng nay gặp mặt bác Kỳ và bác Cường. thôg qua trao đổi cùng các anh chị BTC em và một vài người bạn xin tham gia đội phản ứng nhanh tại buổi Festival lần 3 này. để góp thêm 1 phần sức cùng với BTC tổ chức Festival thật thành công.

Các bác ới, em là thành viên mới, chưa có thẻ, có được vào sân không ạ. Cái vụ làm thẻ em tìm anh Lâm đỏ cả mắt mà không thấy anh í đâu. Anh Lâm bắt đền đê

Manonero

Member
Việc làm thẻ thì đơn giản. Bạn đóng phí sinh hoạt CLB + ảnh 3 x 4 tại địa điểm offline, sau đó sẽ nhận thẻ ngay. Việc làm thẻ mình đã bàn giao lại cho Rose rồi!

Ok, em vẫn tưởng phải làm thẻ trên cửa hàng anh nên sáng nào cũng qua cửa hàng anh ngó xem có anh không. vậy lần tới đây em đi làm thẻ luôn

tina90

Member
Trang _sún à ! Hôm đó Rose và em cùng chị em CLB Mèo ra sớm một chút nhé ,anh rất cần mọi người giúp đỡ ,mỗi người một chân một tay là việc nó trôi chảy , chị em hội Mèo hôm đó là 8h00 đã phải có mặt tại sân để lo nhiệm vụ đón tiếp khách,và lo giúp tụi anh một số việc hậu cần đó ,em và rose,Phượng hô hào chị em CLB Mèo nhé !
Chú kỳ ơi cháu giúp được gì chú cứ bảo nhé chẳng hạn như là rót nước mời khách cũng được chú ạ he he:D:D:D

ectasy

Member
Chú kỳ ơi cháu giúp được gì chú cứ bảo nhé chẳng hạn như là rót nước mời khách cũng được chú ạ he he:D:D:D
có chị em phụ nữ lo việc hậu cần là nhất rồi. rất mong nhiều chị em phụ nữ của VPet nhà ta giúp sức cùng mọi người. xin chân thành cảm ơn :)

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Tôi đề nghị ông KC, ông lo đc vụ gì cho a e thì ông direct với a e ngay để còn bố trí những việc mà ông kô đủ sức làm.
P/S: 1 năm mới có 1 lần Fetíval, những việc ông đã nhận có khả năng làm đc mà ông lai từ chối là sao? Nếu khó quá thì cũng cho biết luôn, Việc gì phù hợp trong khả năng ông làmn đc thì ông thông báo luôn đi. Để nước đến chân mới nhẩy, a e kô nhẩy kịp đâu.

hoan_nc

Member
Tôi đề nghị ông KC, ông lo đc vụ gì cho a e thì ông direct với a e ngay để còn bố trí những việc mà ông kô đủ sức làm.
P/S: 1 năm mới có 1 lần Fetíval, những việc ông đã nhận có khả năng làm đc mà ông lai từ chối là sao? Nếu khó quá thì cũng cho biết luôn, Việc gì phù hợp trong khả năng ông làmn đc thì ông thông báo luôn đi. Để nước đến chân mới nhẩy, a e kô nhẩy kịp đâu.
Thôi Bác ơi! cả nhà ta có sao dùng vậy, vẫn hoành tá tráng ấy mà, vui là chính cũng vẫn còn nhiều chương trình hấp dẫn mà. Cái chính là các Bác nên chốt lại chính xác chương trình không thì kế hoạch bị hụt hẫng. :)]

Mino1991

Member
Em có ý kiến. NẾu kinh phí eo hẹp quá sao các bác ko thu tiền vé đi?? tầm 10 ngìn một vé. Như thế coi như mọi người đóng góp cho diễn đàn luôn ???

em cũng xin góp 1 tay 1 chân cùng mọi người để tổ chức festival cùng vietpet ạ !!! có ghì mong ban tổ chức chỉ bảo em ạ em rất cảm ơn các bác ạ!!! :D

ectasy

Member
Em có ý kiến. NẾu kinh phí eo hẹp quá sao các bác ko thu tiền vé đi?? tầm 10 ngìn một vé. Như thế coi như mọi người đóng góp cho diễn đàn luôn ???
xin trả lời ngay với bạn là ko thể tổ chức bán vé. festival là ngày hội của sân chơi Vietpet. tất cả dựa trên sự tự nguyện và giao lưu của mọi người. không phải tổ chức kinh doanh ngoài ra ACE nào ngoài đóng góp công sức ,có điều kiên kinh tế thì có thể đóng góp kinh phí với BTC. chứ ko hề có sự ép buộc hay kinh doanh làm ảnh hưởng đến sân chơi và ý nghĩa của ngày hội Festival. thân :)

Em xin có thêm ý kiến ạ! Các bác xin cho biết là nếu các thành viên trên diễn đàn muốn đóng góp kinh phí thì đến đâu nộp và gặp ai ạ ! hạn cuối là ngày nào nữa ạ để mọi người cùng đóng góp công sức , chung tay để chúng ta có một buổi festivan thành công tốt đẹp . Em xin hết .

Status
Không mở trả lời sau này.