• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Female Rott nhà anh Vũ

trungcs

Member
Với niềm đam mê và yêu thích đặc biệt dành cho dòng chó Rottweiler, mỗi lần về thăm quê hương bánh đậu xanh là em lại cầm máy ảnh đi tác nghiệp, và cũng thật may, đam mê lại gặp những người đam mê...cám ơn anh Vũ rất nhiều và hy vọng là anh em sẽ còn được giao lưu nhiều hơn nữa! Và sau đây là bà bầu CỐC nhà anh Vũ, 1 female với khuôn mặt đáng kinh ngạc:

ETO và bạn cùng phòng:

thuan_hp

Member
còn mấy ngày nữa thì vỡ chum vậy bác. đút thử cái ống mút vào xem mấy nhóc a ơi

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn con mẹ tầm cỡ thế này thì con bố chắc không phải là hạng vừa đâu phải không bác Vũ!!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Hôm nay là 58 ngày rồi Em à.Em có nghề siêu âm bằng ống mút,về giúp A với...
Thế thì sắp có đàn Rôt puppy rồi thì anh nuôi ETO làm gì nữa để cho em nuôi cho,bụng này em đoán là 6 em :D

thuan_hp

Member
Thế thì sắp có đàn Rôt puppy rồi thì anh nuôi ETO làm gì nữa để cho em nuôi cho,bụng này em đoán là 6 em :D
nhà ông dắp tới có 3 4 đàn rott puppy rồi liệu có ôm được eto nữa không. gửi đến lúc đón em nó về sợ lại khó nếu cần đưa em nuôi hộ cho 1 năm :thingking:

A mua ETO về để cho Cốc nhìn mà đẻ ra những puppy xấu xý như&hơn thế nữa...A cũng đoán tầm 6 đến 8 em.

trungcs

Member
vậy thì chúng ta hãy cùng nhau nín thở và chờ đợi sự ra đời của những puppies Rottweiler và con số kì vọng sẽ là 8 em chứ phải không anh Vũ?

Có thể em đã biết con đực này, nếu không nhầm thì em nó có màn biểu diễn kỹ luật hôm ra mắt VSV Hưng Yên.
Nhầm rồi...Em đó là hậu duệ của Biếc.Đầu thủ ko bằng em PAYSi.....

em này cái mà trông như đực ý nhỉ!trông khiếp thật!
Không phải Bạn ơi!!!!!!!!!!aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa40ký tự

Có thể em đã biết con đực này, nếu không nhầm thì em nó có màn biểu diễn kỹ luật hôm ra mắt VSV Hưng Yên.
không phải em đó là hậu duệ của Biếc Bạn à

thuan_hp

Member
Với niềm đam mê và yêu thích đặc biệt dành cho dòng chó Rottweiler, mỗi lần về thăm quê hương bánh đậu xanh là em lại cầm máy ảnh đi tác nghiệp, và cũng thật may, đam mê lại gặp những người đam mê...cám ơn anh Vũ rất nhiều và hy vọng là anh em sẽ còn được giao lưu nhiều hơn nữa! Và sau đây là bà bầu CỐC nhà anh Vũ, 1 female với khuôn mặt đáng kinh ngạc:

ETO và bạn cùng phòng:

bác trungcs ơi nghe tin Cốc vỡ chum rồi hôm nào bác về thì post hình mẹ con Cốc, Chén đi:love struck:
chúc mưng ông anh nhé

trungcs

Member
các bác cứ yên tâm...tác nghiệp là nghề của em mà...Cốc đã sinh 7 bé, trong đó có 5 male và 2 female...xin chúc mừng anh Vũ nhé!