• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

nbthanh88

mình có 1 fox sóc cg muốn tham gia cho mình hỏi hội mình off chó vào giờ nào và chính thức là ngày nào vậy? có j liên lạc với mình nhé 0915505115 thành hoặc ai nt cho mình cg đc thanks cả nhà!

toydog

Member
hiện có trại bên US đang muốn bán 2 em champions đực này ,ai có nhu cầu mình sẽ giới thiệu dùm, thanks

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
có mấy con dở hơi post lên cho vui:D..............................................:D

KyCauGo

123

tiếp..............................................................................tiếp

Binh1004

Minh tham gia voi ne, nhung minh o SG, Minh cung co mot e duoc 9 thang tuoi moi vua cho phoi thu 5 nay la dung 3 tuan nhung chua biet ket qua xem the nao minh dang lo lang ko biet co dau khong nua. ban co the vao 2 be iu cua minh de xem hinh e no

KyCauGo

123

chíp 2 năm tuổi,nặng 1kg7,..........................................................:D

duykhang28

của em là một boy,cũng 7 tháng tuổi,giống với bạn minhcuoi

vì chụp bằng diện thoại nên hơi mờ

Misa

cho bé nhà mình tham gia với nhé. Bé nhà mình giới tính Đực, được 2.5 tháng tuổi rùi. bé sinh ngày 1/8/2011
Bé tên là Misoc