• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
2 con quỷ con

Con trắng mới 9 tháng 1,2kg,con phấn hồng 1 năm 1,6kg

Mieo4987

Member
tớ là cái bạn mua hams robo nhà bạn nè, đang tính mua một em foxsoc trắng đực về nuôi, thèm quá thèm quá. nhìn mấy con trắng muốn lăn ra đất. tại nhà có vàng rồi nên đang ham trắng
:D Thế thì cho nó đẻ đi.Hay có thích em Bông nhà tớ không tớ để cho? :)) Đợt này Bông nhà tớ nó thèm gái quá :( Mong bé nhà cậu sớm đến hồi ...:"> Để 2 bên thông gia,hehe
Mà nhà còn có cả 1 em lab cơ à,đã bán được chưa?Em ý nhìn yêu thế :X Uppp ảnh 2 đứa cho tớ xem đi :x

Ms Linh

Member
Con trắng mới 9 tháng 1,2kg,con phấn hồng 1 năm 1,6kg
Hôm nay vừa đến chiêm ngưỡng 2 em này của anh Kỳ!! :D
Em phấn hồng trông nhà tốt lắm đấy anh nhở?? Đanh đá hạng nặng. Em yorkshire lơ mơ tát luôn :D
Em trắng của anh ăn ảnh hơn em của em thôi, chứ em của em xinh lắm ý!! :p :love struck:

Ms Linh

Member
Bon hâm hâm, dạo này nghịch như quỷ!! Cắn lung tung, cái j cũng cho vào mồm!! Kinh.. mất vệ sinh.. :worried:

Cơn hâm của Bon bắt đầu
Tha đc chiếc dép phởn sung sướng :))Bây h toàn ăn chung với nhau mới yêu chứ >:D
2 chị em mỹ miều như nhau :))

Bon xin ăn.. dáng rất chuẩn

Giường em nằm còn êm hơn gối của chị :blusshing:

p/s: Bon hâm hâm - Meo đơ đơ

maxdown

Member
to Ms Linh: bé đẹp lắm,good coat,cho mình hỏi bé nặng nhiêu kg?phốc sóc trắng bộ lông như thiên thần ấy nhỉ,nhà mình cũng có 1 bé,nhìn đôi mắt kiều diễm của bé làm mệt mỏi tan biến mỗi khi đi làm về

Ms Linh

Member
bé đẹp lắm,good coat,cho mình hỏi bé nặng nhiêu kg?phốc sóc trắng bộ lông như thiên thần ấy nhỉ,nhà mình cũng có 1 bé,nhìn đôi mắt kiều diễm của bé làm mệt mỏi tan biến mỗi khi đi làm về
Hôm nay bé mới tắm.. Còn long lanh hơn nữa kìa! :D Bé nhà mình lúc đầu về là 1,2kg.. Sau 1 tháng về với mình h đã lên đc 4 lạng rồi!! :D

9669_9669

Member
Toàn fox soc xinh.Up cho cún xinh.Mình cũng mua 1 em được quảng cáo là phốc sóc ở ngõ Hồng Mai nhưng nuôi lớn lên mới biết là bị lừa.Hic

mypet

Member
mình cũng tham gia nữa, bé nhà mình là phóc sóc đực 8 tháng , tên là ruby

__Ant__

Member
Không biết ở Nha Trang Khánh Hoà có ai bán phốc sốc không ta. Nhìn chúng nó đẹp mà yêu quá trời luôn

thiệt tình hâm mộ mấy bạn nuôi cún lông dài! phải khâm phục rằng các bạn chăm sóc lông mấy ẻm đẹp thiệt :D

kute0_d3

Member
nhà tớ có lap nhưng nhượng lại cho một anh chị rồi. tớ k nuôi đc vì nhà bé. muốn quá nhưng em xù không chịu lên giống. nó lành hanh k chụp đc kiểu nào cả tiếc quá đi mất

nhà tớ có lap nhưng nhượng lại cho một anh chị rồi. tớ k nuôi đc vì nhà bé. muốn quá nhưng em xù không chịu lên giống. nó lành hanh k chụp đc kiểu nào cả tiếc quá đi mất

Scoobydoo

Member
Bác nào biết địa chỉ tin cậy bán Fox Sóc ở Hà Nội không ạ? Bác nào biết chỉ em với, em xin cảm ơn

DuYcOi

Member
Anh là người mang bé lab tên mỡ của em về nè, đầu tiên anh cũng định đổi tên, nhưng thấy em cũng quý và gắn bó với nó nên VC anh vẫn giữ nguyên tên cũ cho nó, nó ngoan lắm, cũng biết khá nhiều trò , như nhặt đồ tập chào , tối nào cũng đi công viên, tập chạy 2 vòng bồ hồ, anh chị đi xe máy nó chạy theo sau :D
anh Up mấy ảnh mới chụp của mỡ cho em nhìn cho đỡ nhớ nhé
em mà tìm giúp được cho anh quyển sổ sức khoẻ của nó thì tốt quá, để anh còn theo dõi tình trạng Sk của nó

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
123

..........................................................................................................................................................

__Ant__

Member
không ai biết ở nha trang có chổ nào bán phốc sốc à, huhuhuhuhu thèm mấy bé này quá huhuhuhuhu

lovelyboy1712

hic!!em nhìn chó nhà các bác mà em thick quá!!mỗi tội nó đắt qua em là học sinh ko khan nổi ạ!!có bác nào ở HN có chó fox sóc con màu trắng bán ko??giá cả phải chăng 1 chút,bán cho em học sinh nghèo này thì tốt quá ạ!!nếu các bác thick đồng hồ thì em đổi cũng đc!!em mua đồng hồ hãng bên USA ạ!!nếu cac bác đòng ý đổi em đưa ảnh các bác chọn trc rồi em sẽ lấy ạ!giấy tò đầy đủ nhé!!!!có nhiều loại lắm,bác nào quan tâm có thể tham khảo tạm 1 em 1500$ của em hiện đang bán ạ!!
link:http://www.tinhte.com/threads/360243-Đồng-hồ-xịn-đổi-Iphone-3GS

lovelyboy1712

em thì chưa có chó nhưng chị em ở US thì đã mua nhưng chưa biết gửi về đây bằng cách nào ạ??nhưng em thấy lạ lắm ạ!!con chó bên chị em mua 7 tuần tuổi nhưng lông đã rất xù,đuôi ngắn và tai nó cụp chứ ko dài như các fox nhà các bávc ạ!!hay đây ko phải chó fox soc??em lo lắm!!à bác nào rỗi qua đây em có mấy câu ghỏi muốn hỏi các anh chị em //forum.vietpet.com/showthread.php?t=43709
còn đây là cu nó!!

ilyilyiny

Phốc Sóc chuẩn đấy bạn ạ, tại nó còn bé nên nhìn nó như vậy, ở VN mình ít được con chuẩn thế này, tai cụp vì nó còn bé, với kô cắt tai, sau lông nó dài ra rất đẹp, nếu con này được chuyển về VN thì chúc mừng bạn

lovelyboy1712

Phốc Sóc chuẩn đấy bạn ạ, tại nó còn bé nên nhìn nó như vậy, ở VN mình ít được con chuẩn thế này, tai cụp vì nó còn bé, với kô cắt tai, sau lông nó dài ra rất đẹp, nếu con này được chuyển về VN thì chúc mừng bạn
bạn có biết cách chuyển nó về VN ko/?nếu bạn biết thì tót quá!!vì mình lo lắm ko chuyển đc thì phí!!!