• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

bongsu

Bé yêu SuSu nhà mình than gia với nhé^^

Có mấy tấm ảnh chia sẻ với mọi người:), SuSu 2 năm tuổi, 3kg, female.
Ah, mọi người cho mình hỏi 1 tý, bé nhà mình thuộc giống chó gì, mọi người biết góp ý với.
Đây là hình bé vừa cắt lông, bé biết ngồi bằng mông(mỗi lần lỳ là phạt ngồi) và đi 2 chân:-bd.

Kun_vjp

Member
em cũng mới nuôi một em gái phốc sóc được hơn một năm tuổi rồi...các ace xem con của em có đc không nhé....
có điều bé bông của em không nghịch lắm và rất nhát...
lắm lúc e tưởng nhầm nó là con meo...hix...hix...

meoxu_105

Member
hải phòng chưa có nhà nào góp vui nhỉ.mình xin góp vui chút xíu nhé.đây là bé nhà mình

meoxu_105

Member
mình cũng góp vui chút bé nhà mình nhé

mình cũng đang có định tìm chủ mới cho bé.nhưng cần tìm được người nào đó yêu bé thật sự cơ

Haihanoi

Member
Cún của bác đẹp quá lúc nào bác có nhu cầu tìm chủ mới thì PM cho em cái em mua về cho con phốc sóc nhà em nó có bạn Thanks nhiều
:D

mr_bz

ai cho e biết giá trung bình của 1 e fox xóc ở nhà chú kìcầugỗ là bao nhiu ko

tieusufu

Mình mới tham gia diễn đàn. Lúc trước có 1 em cocker nuôi được hơn 1 năm rồi, đã cho đi lấy giống 2 lần ( nhưng đều không đậu) có lẽ hồi bé em nầy bị bệnh ngoài da nên mình tiêm nhiều thuốc quá, ko đẻ được. Dạo này em ý hôi kinh, nen phải cho về nhà quê an dưỡng.
Mình đang tìm 1 em fox sóc mầu trắng, chó cái nhé, ai có chó con bán cho mình thì càng tốt vì muốn được cảm giác chăm sóc và thây em lớn từng ngày. Cũng hỏi mấy nơi, hỏi cả anh Kỳ nhưng phải 1 tuần nữa mói có hang về, nhưng mà chó TQ, lại là chó 1 năm rồi nên ko kết lắm, Bạn nào có puppy thì alo cho mình theo số 0983914669 nhé, cảm ơn nhiều

jennychan

Member

bé này mình nuôi cũng gần được 1 năm rồi nhưng chưa có dịp post lên cho cả nhà xem, bé tên la công chúa giống cái rất dễ thương và đáng yêu

Vipz.14

Member
Cún nhà em đã post hình ở chủ đề khác rồi. Nhưng ham vui quá, em cho bé lên đây!

Bé mới có 3 tháng tuổi. Đang ngứa răng ngứa lợi. Khá là thông minh, biết nịnh chủ và đương nhiên là chưa biết trông nhà :))

hoangnam1284

em muốn mua 1 em phốc sóc ở Hà Nội màu trắng, giới tính gì cũng đc, bác nào có thì giới thiệu cho em nhé, số của em là 093663 12.84

halo_123

mình có2 bé chihuahua lai fox cần tìmchủ nhan thích hợpai mún thì add nick mìnhvào yahoo messenger : giahuy17496@yahoo.com.vn nhanh nha. 1bé màu nâu đen.1 bé màu kem. bạn nào add nick mình sẽ gửi hình cho đáng yêu cực

LINHANH

Member
Góp vui một em:
Cún vừa được về chiều hôm nay: 10/09/2009
- Tên: Chilli
- Tuổi khởi đầu: 2 -3 tháng (Không chính xác)
- Giống: Cái
- Tên khoa học: pomeranian
- ...... các thông tin vấn đề khác sẽ được gửi các ACE sau, vì cún vừa về nên chưa biết được....
Đây là một số hình ảnh của cún:
1

2

3

4

5

6

:wel: