• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của Đốm điểm danh

Thomass

Member
đã có đốm để điểm danh mà nó nghịch qua chưa chụp đc hình :( có bác nào bên gia lâm hay long biên thi thoảng đi off cho vui nhá cứ vào chiều thứ 7 chủ nhật thì thích quá

salala

Member
ae ai có cún đốm để lại mình 1 em nhé... có đàn cho mình đặt gạch bé cái...mình muốn có 1 em chơi với ae hehe
thanks ae nhiều:)

salala

Member
nặc nô là emmmmm

ờm...ờm...nặc nô góp mặt...
1 phản thịt nhớ...giao lưu đồng bọn...hihe...

lighters

@salala:thế thì t với bạn cùng nuôi vịt rùi :D :D.tg e cún nhà bạn là 1boy thì mình cho e nó kết duyên,em nhà mình hơn 10thang rùi chuẩn bị salo :D.mà bạn ở đâu thế

salala

Member
@salala:thế thì t với bạn cùng nuôi vịt rùi :D :D.tg e cún nhà bạn là 1boy thì mình cho e nó kết duyên,em nhà mình hơn 10thang rùi chuẩn bị salo :D.mà bạn ở đâu thế
em nó xong phim rồi...đang phải ở cữ giữ gìn đây...lo lắm....bắng nhắng khỏi hỏi luôn...:( mình ở hà nội...and you?:)

lighters

em nó xong phim rồi...đang phải ở cữ giữ gìn đây...lo lắm....bắng nhắng khỏi hỏi luôn...:( mình ở hà nội...and you?:)
mình ở khu mỹ đình,bạn cho em đốm nhà bạn đi giống ở đâu vậy mình cũng đang tìm chồng cho e đốm nhà mình mà vẫn chưa tìm đc :(