• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

family Rainbow

Chào cả nhà, lần đầu khoe mèo trên sân chơi vp
Hiện tại rainbow family có 3 thành viên nhưng mình sẽ khoe tưng em 1
Mong mọi cổ vũ gia đình mình để có thêm đông lực phát triển.
Bé đầu tiên mình muốn giới thiệu cho mọi người là bé mầu Himalayan ( tên bé là mario ).
1. Mario sinh ngày 18/08/2011.
mầu lông : himalayan ( trắng + xám)
thuộc giống mèo: :-/:-/:-/:-/:-/ ( mèo mua ko giấy tờ lên cũng dám múa đao trước mắt thợ)
:):):):)
http://www.flickr.com/photos/69256642@N02/?saved=1
bạn nào up được ảnh thì up rùm mình nhé, mình up hoài không được. thanks
thân !
Rainbow

khi nào bé đòi chồng thì cho qua làm sui với thằng Ball đó. để có những baby giống cả bố và mẹ.. hihi

đàn này hết nâu rùi bạn ah, và cũng chỉ có mario là mầu himalaya thui
mình may mắn rước được mario thôi bạn ah, phải nói là có duyên với mario

doanh_doanh

Member
ôi, bạn Đức trên FB mình đây à ^^ bé xinh quá, 1 cặp xứng đôi với Ball nhà cocacola nhỉ. À, hôm trước thấy FB Đ có ảnh em ba tư, Đ mua chưa,up lên luôn nào ^^

Link Map

Member
xinh quá:x:x:x:x:x:x:x:x nhưng chụp ảnh cho bé bạn tắt flash đi,mình nghĩ trông bé sẽ xinh hơn mà cũng đỡ hại mắt bé:)

Bui Linh

Member
ôi, dạo này biến mất mặt, hóa ra ở nhà nuôi mèo hả Đức:D Mèo nhà em đẹp quá

ôi, bạn Đức trên FB mình đây à ^^ bé xinh quá, 1 cặp xứng đôi với Ball nhà cocacola nhỉ. À, hôm trước thấy FB Đ có ảnh em ba tư, Đ mua chưa,up lên luôn nào ^^
cặp 34 đó mình giữ lại 1 còn 1 bé mình để đứa em gái nuôi rùi, cả tai cụp nữa nhưng tiếc rằng bé đực mất rùi còn bé cái thì mình để a Long nuôi ^^ .
mình sẽ up ảnh dần các bé. sẽ có nhiều bất ngờ nho nhỏ ;))

xinh quá:x:x:x:x:x:x:x:x nhưng chụp ảnh cho bé bạn tắt flash đi,mình nghĩ trông bé sẽ xinh hơn mà cũng đỡ hại mắt bé:)
tại mình vừa học vừa làm tối mới về nhà loai hoay mỗi 1 mình, lại chụp bằng DT lên mờ mờ. mình cũng rút kinh nghiệm lần sau ko dìm hàng em nó :):):):)

ôi, dạo này biến mất mặt, hóa ra ở nhà nuôi mèo hả Đức:D Mèo nhà em đẹp quá
thanks bạn
thì cũng tham ra VP 1 time rùi nhưng h cũng dần ổn định lên mới tạo 2p riêng ^^
khoe mèo 1 chút cho tụi nó đỡ tự kỷ