• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Evi of NKDRottweiler

doanhcauson

Vietpet sponsor
chao anh doanh ! em Evi nay nhin phe qua anh oi ( nhat la head ) noi chung la qua da..he..he.., dao nay em ban viec nhieu qua nen cung it len dien dan va gap anh em , hom nao ranh hu anh va anh son uong cafe nhe.

xin loi mod vi viet bai khong dau vi em chua cai font VN.

than chao
Hi Sơn,

Thanks Sơn.Dạo này lo làm ăn quá nên ít liên lạc với ae nha , bửa nào rảnh rổi thì alô cho anh và anh SƠn cà phê nhé. Thân chào
1 Em nguồn gốc, gen giống tốt. Chế độ chăm sóc cũng không có gì phải bàn thêm. Như vậy mới cho ra kết quả đáng khâm phục như thế này anh Doanh ah. Chúc mừng anh!
Cám ơn bạn đã có lời chúc và nhận xét về Evi nhà mình. Mình cũng rất tâm đắc bé Evi lắm, hy vọng Evi sẽ không phụ lòng mình:D. Hiện tại Evi đang được áp dụng chế độ ăn rất tốt , mong rằng em nó sẽ phát triẻn theo ý muốn của mình.Thân chào.

chào a Doanh ,cho em hỏi là chế độ ăn uống của bé như thế nào vậy ? nhìn bé khủng quá ,nên tò mò về chế độ ăn uống ?mong a Doanh chia sẻ bí quyết với mọi người đam mê rott !!cảm ơn anh rất nhiều ..!!

con nay nha bac nhin dep that day em cung co 1 em cai nhin cung binh thuong chuc bac nuoi em no ngay cang lon nhanh nhe

doanhcauson

Vietpet sponsor
chào a Doanh ,cho em hỏi là chế độ ăn uống của bé như thế nào vậy ? nhìn bé khủng quá ,nên tò mò về chế độ ăn uống ?mong a Doanh chia sẻ bí quyết với mọi người đam mê rott !!cảm ơn anh rất nhiều ..!!
Chào bephuongmap,

Chế độ ăn uống của Evi cũng không có gì là ghê gớm lắm đâu. Thức ăn gồm hạt A3 ( Royal Canin) trộn chung với đùi gà hoặc ức gà , ngày chia làm 3 bữa ( sáng, trưa và tối)+ vitamin tổng hợp Wou hoặc Pet-tab. Cũng tùy vào mỗi người mỗi cách cho ăn khác nhau,có khi hợp với chó của anh nhưng không hợp với chó khác .Những bầy chó con nhà anh đều áp dung những thức ăn trên và thấy rất hiệu quả. Thân chào.

xuandu74

Member
Chúc mừng anh Doanh nhé! Em nó mới hơn 4 tháng tuổi mà đã toát lên được một chú Rott đẹp sau này, Chúc mừng anh.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh mới của Evi From NKDRottweiler vừa chụp hôm nay khi Evi vừa tròn 6 tháng tuổi. Mời các bạn xem hình.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn vẫn phê như ngày nào..he..he....dạo này em nó đang phát triển body nên thấy body lớn hơn hẳn so với đầu anh nhỉ. sắp tới dắt ra show anh nhé.

thân chào

Chào bác Doanh, bác cho em hỏi một chút là em này giống đực hay cái vậy? em nhìn ảnh thì hình như là cái. Chúc mừng bác có một em rott đẹp nhé.

Scoobydoo

Member
Anh Doanh có thể cho thông số của Evi không ạ, chiều cao, cân nặng, tuổi lúc đo. Cảm ơn anh, chúc anh thành công với Evi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào bác Doanh, bác cho em hỏi một chút là em này giống đực hay cái vậy? em nhìn ảnh thì hình như là cái. Chúc mừng bác có một em rott đẹp nhé.
Chào bạn long_haiduong,
Đúng rồi bạn ,Em nó là cái bạn ah. Cám ơn bạn đã có lời chúc .Thân chào

Anh Doanh có thể cho thông số của Evi không ạ, chiều cao, cân nặng, tuổi lúc đo. Cảm ơn anh, chúc anh thành công với Evi
Chào bạn Scoobydoo,

Cám ơn lời chúc tốt đẹp của bạn. Mình sẽ đo chiều cao và cân nặng của Evi và sẽ thông tin đến bạn sau nhé vì mấy bửa nay đang bận rộn với bầy puppies mới.Thân chào.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh sở hữu một em quá đẹp và chúc mừng anh có thêm một bầy puppies mới................

tuyệt vơÌ

Nhìn chú cún này thật tuyệt, Khi nào Bác có đàn mới phải xin đăng ký 1 xuất Bác nhé! chúc Bác Doanhcáuon luôn mạnh khoẻ và phát triển.=D>=D>=D>

HaiTranMT

Hi anh Doanh năm nay VKA mình tổ chức em thấy đông vui quá .Em đã được chiêm ngưỡng vẻ đẹp của Evi Hy vọng năm nay Evi sẽ đạt được giải cao nhất .Thân anh Doanh

nakamura

Member
anh doanh quả không hổ danh khi đã chọn em này lại nuôi,em thật sự ngưỡng mộ với những gì anh đang có.chúc mừng anh nhé.Đức