• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Evi of NKDRottweiler

doanhcauson

Vietpet sponsor
Vài hình ảnh mới của Evi of NKDRottweiler nhà mình, hình vừa chụp sáng nay khi em nó vừa đúng 4 tháng 18 ngày tuổi.Evi là do sự kết hợp giữa cha Gino von der Scherau và mẹ Selma Schwarz Rott Garde mà mình đã giới thiệu về bầy này trước đây.Mời các bạn xem hình

ndnhd77

Member
Cún nhà bác nhìn chuẩn quả không chê vào đâu được đúng là con nhà lành tông..... em này được bao nhiêu kg rồi hả bác.

beckhoi

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đẹp ko chê vào đâu được,cảm ơn a.Doanh cho anh em chiêm ngưỡng 1 "tác phẩm" Rottweiler.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mới hơn 4 tháng mà mặt mũi đầu thủ nhìn đã ra dáng lắm rồi, nhìn rất đẹp .Xin chúc mừng bác DoanhCauSon nhé.
Thân.

thuan81

Active Member
em này đẹp quá chừng luôn!nhìn thấy ngầu quá...!nhưng chân em ấy hình như hơi yếu phải không anh?!

doanhcauson

Vietpet sponsor
em này cái mà nhìn khủng quá !!con này được đẻ ở đây hả bác doanh ??
Chó mẹ được phối với con đực bên Serbia, khi mang bầu mình nhập về và em nó được sinh tại Việt Nam.Thân chào.

em này đẹp quá chừng luôn!nhìn thấy ngầu quá...!nhưng chân em ấy hình như hơi yếu phải không anh?!
Cám ơn bạn đã có lời khen. Nhìn trong hình thì cảm thấy Evi hơi yếu chân nhưng bên ngoài thì vẩn bình thường bạn ah.Thân chào

trung2t3c

Active Member

bác ơi, tấm hình này nhìn kì quá, yêu cầu bác lần sau mặc veston show hình cho nó chuyên nghiệp bác nhé....
Lần trước lên nhà quên ko "đòi" bác xem bé Evi, lần sau bác phải bì cho e đấy nhé

viet_anh_1991

A oi . E o hp . A co the cho e hoi 1 chu rot nhu nay gia khoang bao nhieu duoc ko a. E la1 nguoi rat dam me rot va muon mua 1 be nhu Evi nhung ko biet mua o dau . A giup e duoc ko a. E rat mong duoc a giup do. Cam on a nhieu .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chao anh doanh ! em Evi nay nhin phe qua anh oi ( nhat la head ) noi chung la qua da..he..he.., dao nay em ban viec nhieu qua nen cung it len dien dan va gap anh em , hom nao ranh hu anh va anh son uong cafe nhe.

xin loi mod vi viet bai khong dau vi em chua cai font VN.

than chao

Thanh_arch

Member
1 Em nguồn gốc, gen giống tốt. Chế độ chăm sóc cũng không có gì phải bàn thêm. Như vậy mới cho ra kết quả đáng khâm phục như thế này anh Doanh ah. Chúc mừng anh!