• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Eva nhà mình, hôm nay mới up được. Mong các bạn chém nhẹ.

Hôm nay mới có thời gian ngồi up ảnh cún Eva nhà mình, cún nghịch quá nên phải chụp trong chuồng là chính, từ hôm đưa cún về đến hôm nay là được 5 ngày rồi. Được các bạn nhiệt tình giúp đỡ kinh nghiệm chăm sóc nên cún khỏe và khá cứng cỏi. Cún mới được hơn 2 tháng, khi nào cứng cáp hơn nữa mình sẽ up tiếp ảnh.

binkynl

Member
nhìn giống hệt con Bò nhà em hồi bé anh ạ haha. Nhưng con này chắc chưa được 2 tháng. Màu lông y hệt ..

KynLBin

Member
ui xinh quá :X. Husky là lì lợm khó bảo lắm nha ="=
up cho 1 fát ảnh con Bò

binkynl

Member
láo toét lắm anh ạ. Toàn gặm nát hết cả yếm xe máy , cứ thả ra là nó đào đất gặm cây phá hoại như quỷ. Lớn rồi mà vẫn nghịch ngợm

Mua clicker về dạy đi em, anh tham khảo thấy đấy cũng là cách dạy hay, bọn này thì trùm quậy rồi, nhưng cũng phải cho vào kỷ luật không để lớn quá nó nhờn là không dạy được đâu.

Tris_MGQ

Member
bé xinh lắm, cố chăm sóc tốt nha bạn, tiếc là ở HN, ở SG là mình giao lưu được rồi :)

hichic

Trông cái mặt thấy "ghét" thế. Trên diễn đàn nhiều bạn up ảnh lên mà chẳng thấy con nào giống con nào. Đứa nào cũng đáng yêu

BoAlove

Member
Hôm nay mới có thời gian ngồi up ảnh cún Eva nhà mình, cún nghịch quá nên phải chụp trong chuồng là chính, từ hôm đưa cún về đến hôm nay là được 5 ngày rồi. Được các bạn nhiệt tình giúp đỡ kinh nghiệm chăm sóc nên cún khỏe và khá cứng cỏi. Cún mới được hơn 2 tháng, khi nào cứng cáp hơn nữa mình sẽ up tiếp ảnh.

eva có mắt nhìn đẹp quá ;x :X husky ở đâu hả bạn

suggar

Member

nhìn mắt e ấy như bi ve đẹp thật, e này lớn lên có biết tru tréo hát hò ko nhỉ

Cảm ơn Boa nhé, Husky ở HHT đấy, nguồn gốc của bé thì là chó nhập TQ, mình lên 4rum tìm suốt mà không ai bán, chó nhập cảnh nguồn gốc rõ ràng thì toàn trên 1k USD, tình cờ gặp Eva thấy quấn người nên đưa bé về :)

Em này nhìn mặt mũi kháu ghê không biết có lanh không. Up cho bé mau lớn
Nghịch như quỷ, ăn thì tham, được cái cho đi chơi xong nhốt vào chuồng cả đêm ko sủa ầm ĩ gây ảnh hưởng hàng xóm và đã biết đi WC đúng chỗ.

Husky_Dante

Mua clicker về dạy đi em, anh tham khảo thấy đấy cũng là cách dạy hay, bọn này thì trùm quậy rồi, nhưng cũng phải cho vào kỷ luật không để lớn quá nó nhờn là không dạy được đâu.
clicker là gì vậy bạn ơi, mình đang nghiên cứu về husky để chuẩn bị nuôi. Thx bạn