• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Era - Inca - Jana nhà KimCuong.

trantantai

Active Member
Đang âm thầm mở trại lớn đấy hở KC? Nhìn con nào cũng đã, tương lai sẽ là rất nhiều bầy nhóc đây. Mình cũng kết Inca nhất :D

KimCuong

Active Member
Đang âm thầm mở trại lớn đấy hở KC? Nhìn con nào cũng đã, tương lai sẽ là rất nhiều bầy nhóc đây. Mình cũng kết Inca nhất :D
Cảm ơn bố cháu, chẳng âm thầm gì đâu Tài ơi. Cũng chỉ cố gắng tìm cho Net và Eros một nửa còn lại không chúng nó buồn mà. Hihi.

Vừa rồi đang ngồi gõ lời chúc cho anh em yêu rott ở 18 thôn vườn trầu phát triển nhưng phụt cái mất điện, tiện thể cho mình chúc anh em ở đây luôn nhé. Hihi.

Từ giờ tới cuối năm anh em mình cố gắng sắp xếp gặp nhau một buổi nhé, vừa rồi vào bận bịu quá nên chỉ gặp được nhau chốc lát mà không nhâm nhi được chút đỉnh. Tôi khoái bố cháu về khoản nâng lên đặt xuống đó nha. >:D<

Hẹn sớm gặp bạn./.

Benny Love

Hiện tại bác sắp có đàn nào sắp sinh không ạ? em muốn 3 tháng nữa nuôi 1 em đực, bác dành cho em 1 bé nhé.
Thanks bác nhiều

KimCuong

Active Member
Hiện tại bác sắp có đàn nào sắp sinh không ạ? em muốn 3 tháng nữa nuôi 1 em đực, bác dành cho em 1 bé nhé.
Thanks bác nhiều
Chào bác! Chắc sắp tới KC sẽ có 1 - 2 đàn nhóc con của NET và EROS, có gì KC sẽ thông báo với bác cùng anh em.

Thân./.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Sau bao tháng ngày vất vả thì cũng phải có kết quả để đáp lại lễ phải không bác KC! Chúc mừng trước đã! >:D<>:D<>:D<>:D< (Khi nào có thì nhớ báo và khao ae nhé)

KimCuong

Active Member
Sau bao tháng ngày vất vả thì cũng phải có kết quả để đáp lại lễ phải không bác KC! Chúc mừng trước đã! >:D<>:D<>:D<>:D< (Khi nào có thì nhớ báo và khao ae nhé)
Đã có gì đâu mà bác Cư ơi. Đó chỉ là tương lai thôi bác ạ. Việc gì đến nó sẽ tự phải đến mà, muốn nhanh hay chậm cũng không được mà. Hihi.

Thanks bác./.

@ bác Cư: Tuần trước KC mới ra Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, hỏi ông Vũ - Hải Dương tính hội ngộ gặp bác 1 chút nhưng thấy bảo xa quá nên đành hẹn khi khác vậy. Hihi

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đã có gì đâu mà bác Cư ơi. Đó chỉ là tương lai thôi bác ạ. Việc gì đến nó sẽ tự phải đến mà, muốn nhanh hay chậm cũng không được mà. Hihi.

Thanks bác./.

@ bác Cư: Tuần trước KC mới ra Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, hỏi ông Vũ - Hải Dương tính hội ngộ gặp bác 1 chút nhưng thấy bảo xa quá nên đành hẹn khi khác vậy. Hihi
Tương lai hay gì thì cũng phải chờ mà! Một lời chúc chưa thành hiện thực! Mong rằng hiện thực đó đến sớm ạ!
Lần sau nếu bác có ghé BC thì nhớ alo nhé! Từ BC và khu C2 chắc không khó phải không ạ! Ở đó có chú "HOÀNG" mà! Chỉ cần hú một tiếng có khi QN được tiếp khách quý! Mong một ngày gặp bác

KimCuong

Active Member
Tương lai hay gì thì cũng phải chờ mà! Một lời chúc chưa thành hiện thực! Mong rằng hiện thực đó đến sớm ạ!
Lần sau nếu bác có ghé BC thì nhớ alo nhé! Từ BC và khu C2 chắc không khó phải không ạ! Ở đó có chú "HOÀNG" mà! Chỉ cần hú một tiếng có khi QN được tiếp khách quý! Mong một ngày gặp bác
Cảm ơn bác! KC có chút việc ở Khu Công nghiệp Cái Lân ở ngã 3 Ba Lan nên thỉnh thoảng cũng phải ra đó. Hỏi anh em địa chỉ của bác nhưng thấy nói bác ở xa lắm nên thấy chưa sắp xếp được time nên em chưa alo gặp bác được.

Còn Khu C thì lần nào em ra đó cũng ghé thăm cu Hoàng, nhưng vừa rồi alo cho hắn nhưng chắc do hắn bận nên ko nghe máy. Vả lại hôm đó chiều tối em cũng có chút việc ở HN nên phải về luôn.

Đành hẹn bác Cư dịp tới đây tại Hạ Long - Quảng Ninh nhé! Thân./.

BuiVanBa

Hôm nay ngày 19/03/2014 Mình sẻ đón Era, Inca và Net đáng yêu về nhà mới. Mình sẻ thay anh Kim Cuong chăm sóc cho các siêu mẫu này chu đáo. Mong các bạn chỉ giáo để mình có thêm kinh nghiệm để chăm sóc cho Era, Inca và Net thật tốt.

Em cảm ơn anh Kim Cuong đã chuyển giao cho em chăm sóc các siêu mẫu này. Hi vọng em sẻ cho ra thật nhiều con và cháu của 3 siêu mẫu trên.

Em là Bùi Văn Bá - Số đt: 096.36.39.888 - 0127.3223.123 Mong được học hỏi các anh chị từ diễn đàn.