• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Era - Inca - Jana nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
Nhân dịp ngày nghỉ rảnh rỗi, KC cho mấy em nó xuất hiện trình làng với anh em yêu Rott.

Xin cảm ơn anh em.

Đầu tiên là chị cả Era.

Và em út Jana. :D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Rott khủng quá bác ạ, có thảm cỏ xanh làm nền nhìn càng hãi, mỗi tội cỏ bác để mọc cao quá, che mất 1 phần chân của chó rùi.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Trời nắng mà sao các cháu ra nhiều mồ hôi vậy bác KC! Chúc mừng bác với E-I -J!

Bác lắm thế hệ tương lai quá... chúc mừng bác.. Bác Cương bổ xung thêm tháng tuổi các e nó đi ạ....

tuansilk

Vietpet sponsor
Nhân dịp ngày nghỉ rảnh rỗi, KC cho mấy em nó xuất hiện trình làng với anh em yêu Rott.

Xin cảm ơn anh em.

Đầu tiên là chị cả Era.

Và em út Jana. :D

Đẹp quá em ơi. Nhìn như ở trại Âu châu. Nhưng lần này em cho toàn liền chị show à. :D

KimCuong

Active Member
Rott khủng quá bác ạ, có thảm cỏ xanh làm nền nhìn càng hãi, mỗi tội cỏ bác để mọc cao quá, che mất 1 phần chân của chó rùi.
Hihi, cũng do hơi lười nên cứ đưa tạm chúng nó ra bắn thôi em ạ. Sân rộng, cỏ mọc nhiều nên chỗ cao chỗ thấp. Chắc do trời nắng quá hoa mắt nên đưa không đúng chỗ. Mấy con sau phát hiện ra nên có chỉnh sửa và thay đổi ngay. :D

Đen quá Cương ơi. :(:)))

Trời nắng mà sao các cháu ra nhiều mồ hôi vậy bác KC! Chúc mừng bác với E-I -J!
Hehe, không phải mồ hôi đâu bác Cư ạ. Sáng nào cũng dọn dẹp chuồng trại nên tiện thể cho chúng nó tắm luôn. Tự dưng hứng lên kéo hết chúng nó ra bắn, nên thành thử ra lông chưa khô hết.

Em biết việc này và sẽ rút kinh nghiệm. Nhưng cho chúng nó ra tắm nắng sớm cũng là một liệu pháp tốt đúng không bác Cư? ;):D

Bác lắm thế hệ tương lai quá... chúc mừng bác.. Bác Cương bổ xung thêm tháng tuổi các e nó đi ạ....
Cảm ơn Giáp nhiều!

Era sinh ngày 20.08. 2010 thuộc đàn này em ạ: http://forum.vietpet.com/56969-e-vnrottweiler-ch-j-fighter-x-klara.html

Inca sinh ngày 03.04.2011 thuộc đàn này em ạ: http://forum.vietpet.com/78606-i-litter-multi-ch-balco-multi-ch-ahn.html

Và Jana sinh ngày 22.05.2011 thuộc đàn này em ạ: http://forum.vietpet.com/78613-j-litter-multi-champion-fighter-klara.html

Giáp cộng độ tuổi giúp anh nhé, cảm ơn em. ;):D

Đẹp quá em ơi. Nhìn như ở trại Âu châu. Nhưng lần này em cho toàn liền chị show à. :D
Ở Việt nam thôi anh trai ơi, nhưng em cũng hy vọng tương lai sau này anh em Rott chúng ta phát triển được như bên trời Tây anh nhé.

Lần này em cho một vài nửa kia của NET và EROS trình làng để báo cáo anh em, vì vừa rồi có mấy anh em đã cảnh cáo em về sự chậm chễ này, nên em phải cho chúng nó xuất hiện không thì chịu phạt oải lắm anh ạ. Hihi.

Hihi, cảm ơn anh Tuấn nhé./.

truongan898

Member
Có thời gian nhất định phải xin phép bác Cương cho em lên ngó trại bác 1 buổi cho đã mắt mới được

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cảm ơn bác KC đã gợi ý! Nếu dọn dẹp và vận động xong - nghỉ ngơi chút và tắm được vào buổi sáng thì còn gì bằng! >:D<>:D<>:D<>:D<

KimCuong

Active Member
Có thời gian nhất định phải xin phép bác Cương cho em lên ngó trại bác 1 buổi cho đã mắt mới được
Cảm ơn em, người đang cầm Zorro đó phải không? Rất sẵn lòng được đóng tiếp em sang chơi, cần chi phải khách sáo xin phép vậy. Hihi.

Thân./.

Cảm ơn bác KC đã gợi ý! Nếu dọn dẹp và vận động xong - nghỉ ngơi chút và tắm được vào buổi sáng thì còn gì bằng! >:D<>:D<>:D<>:D<
Vâng, thời tiết này cũng đang vào mùa khó khăn cho Rott nói riêng và các loài chó khác nói chung. Mình cố gắng cho chúng nó hoạt động lúc sáng sớm là tốt nhất bác Cư ạ. Chứ bắt đầu từ 9h-10h trở đi thì không nên, rất dễ xảy ra những chuyện không hay bác ạ. ;)

Hẹn bác Cư hôm nào anh em ta gặp nhau đàm đạo nhé. ;)

Anh Cương lưu ý lần sau đừng giãi nắng chụp ảnh nhé.:)) bác đi chụp về say nắng :-o bỏ cả bia đấy

truongan898

Member
Cảm ơn em, người đang cầm Zorro đó phải không? Rất sẵn lòng được đóng tiếp em sang chơi, cần chi phải khách sáo xin phép vậy. Hihi.

Thân./.
Vâng đúng rồi bác ạ, khi nào bác sang bên này có thời gian bác ghé qua em chơi và thăm lại Zorro bác nhé

tuansilk

Vietpet sponsor
Phải cố gắng thôi anh thấy HN '' Tóc nâu môi trầm quá ". =))

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ông anh béo của mình có hàng khủng mà cứ giữ khư khư thôi, giờ mới chịu cho AE chiêm ngưỡng, có dịp lại phải phạt thôi.hehehe :D

KimCuong

Active Member
Vâng đúng rồi bác ạ, khi nào bác sang bên này có thời gian bác ghé qua em chơi và thăm lại Zorro bác nhé
Không biết Zorro đến giờ còn nhớ KC không, nhưng anh tin rằng đến giờ nó vẫn còn nhớ tới KC. Nếu hôm đó anh đến, khi về mà Zorro theo anh lên xe thì em tính sao? :-?:D

Phải cố gắng thôi anh thấy HN '' Tóc nâu môi trầm quá ". =))
Người Hà Nội mình vẫn thường thế mà anh Tuấn ơi, nhẹ nhàng nhưng cũng không kém phần dữ dội. ;) :D

Ông anh béo của mình có hàng khủng mà cứ giữ khư khư thôi, giờ mới chịu cho AE chiêm ngưỡng, có dịp lại phải phạt thôi.hehehe :D
Dạo này anh cũng giảm giảm cân rồi Đức à, bụng không còn hoàng tá tráng như hồi trước nữa đâu, thể lực cũng giảm sút nhiều rồi. Hôm nào rảnh em thích phạt là anh chịu trận luôn đấy nhé. :D

Ông này ở đâu mà nhiều Rot thế nhể.........:)):)):)):))
Thằng cu này lặn một hơi không sủi tăm, nổi lên một cái là hỏi tứ tung rồi. >:p Dạo này không thấy phi qua ngõ nhà anh nữa nhỉ? :-w