• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

English Bulldog - TH.CH HERO !!!

sumoandbull

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu với mọi người, mấy bé mới nhập hộ tịch tại nhà em :D
Đầu tiên là nhà vô địch trẻ của Winsan "HERO" :)
HERO sẽ có mặt ở HN vào ngày 15/04 này ;D
1 số thành tích đã đạt đc :
2 x Best in Group
1 x Res Best in Group
1 x 2nd Reserve Best in Show (all breed).
5 x Best of Breed
3 x Best Puppy in Show (all breed)
6 x Best Puppy in Group
12 Best Baby in Group
1 Best Baby in Show
3 Reserve Best Baby in Show

Hình ảnh tại show :

Hình ảnh tại trại :

Tiếp đến là VICKY Dreamer's daughter :
Post tạm mấy tầm hình lúc nhỏ vì thẻ nhớ máy ảnh gặp vấn đề :(

Và còn 2 em cái nữa khi nào về đến VN mình sẽ up luôn 1 thể :)
Hy vọng sẽ thổi thêm đc 1 làn gió mới cho anh em bulldog HN :D :D
Thân !!!!!!!!!!!!!!

Bé Hero này rất ấn tượng , bạn có thể giới thiệu về gia phả em nó ko ? Chúc mừng bạn sở hữu con giống tốt
Thân chào

sumoandbull

Vietpet sponsor
Bé Hero này rất ấn tượng , bạn có thể giới thiệu về gia phả em nó ko ? Chúc mừng bạn sở hữu con giống tốt
Thân chào
Cám ơn bác :D:D
Em trích dẫn gia phả do bác Captain Sky post :
Họ tên đầy đủ: TH.CH.WINDSONG FARM'S JUBULANT HERO

Chó cha: CH Windsong Farm's Jubalation

Chó mẹ: Style Bullet Fantasia

HaHang

UHUHUHU...e ở miền Nam... nhìn mấy pé bull mà lòng e lao xao......E thix pé Vicky nhìn cute hơn...Còn pé HERO trông to, khỏe, hấp dẫn wá àh..huhuuh ước gì e được ôm 1 ngày thui cũng được... em thích Bull lắm hic

sumoandbull

Vietpet sponsor
Chụp vội mấy hình của Hero lúc vừa về đến sân bay và nhà mình  ;D ;D

sumoandbull

Vietpet sponsor
hihi đắt thì cũng ko đắt đâu :)
hiện h HERO hơi mập, đợi quen môi trường xong giảm cân đi chút cho dễ lấy vợ =))

hôm nọ off nhìn Hero nóng thở hổn hển thương quá đi mất thôi...

Hero hiện tại đang sinh hoạt rất tốt tại trại của bạn G...nhìn mà chỉ muốn ôm em nó đi ngủ :x

sumoandbull

Vietpet sponsor
hôm nọ off nhìn Hero nóng thở hổn hển thương quá đi mất thôi...

Hero hiện tại đang sinh hoạt rất tốt tại trại của bạn G...nhìn mà chỉ muốn ôm em nó đi ngủ :x
HERO đang rạo rực lắm rồi T à :((

Thông báo mới nhất luôn đi Mèo ơi, Huggie từ Britman của Mr Wang Malaysia về VN, 2 bé mầm non tương lai dc nhập từ trại Magness và tora qua a tủn aka. Chưa kể là Ronald cũng sẽ về vào ngày 7/5 này nữa.
Bật mí chuẩn bị có 1 em gái Thai Champ very good for breeding cũng từ Pom của winsan nữa ^^

sumoandbull

Vietpet sponsor
Hôm nay dính vào ngày nghỉ của Thái nên ko làm giấy sức khỏe kịp để về VN, đành ở lại đến thứ 3  :'(
Thêm 1 tin vui mới : đc sự đồng ý của Winsan nên TH.CH Winsan Paris sẽ ở lại thêm 1 thời gian để phối với BIS BISS TH.GRAND CH. EMBEREZ BARRACUDA  :D :D