• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

English Bulldog HUGO

letranbullies

Để tiếp tục ngẫu hứng mình post tiếp hình của em trai HUGO
Tự giới thiệu:
Em tên: HUGO
Em: 2 tuổi

Up Up thôi nào là lá la!!!!!​

ai-armani

Member
Hàng khủng quá..............Hugo lina và bọn trẻ nè..............đã thiệt...............................

Super_Gà

Active Member
ai zaaaa . . . đúng lúc mình đang phá sản .. hix hixxx, nên không có cơ hội sỡ hữu em nó. =((=((=((=((

Hugo này về với một tiễu thư bully rồi ah ! cô bé này sở hữu nhiều em khủng thật , Những con giống nổi tiếng . Chúc mừng cô bé ,mình cũng là Fan Bulldog đây .
Thân chào

Super_Gà

Active Member
Hugo này về với một tiễu thư bully rồi ah ! cô bé này sở hữu nhiều em khủng thật , Những con giống nổi tiếng . Chúc mừng cô bé ,mình cũng là Fan Bulldog đây .
Thân chào
Toàn : Thôi tha anh đi nha, tướng em ốm lắm đó, nào là fan bulldog rồi bully nữa . . chịu không nổi đâu nha. :)):)):))
Chuồng trại làm thế nào rồi em, chừng nào làm hay đã làm rồi mà chưa khoe đây !!!
Thân,

bin1807

Member
a oi e chua ranh ve bulldog anh, cho e ho?i 1 con ca'i chung 2 thang tuoi co' gia' bao nhieu ; no' sinh mo hay tu sinh vay anh