• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em yêu Rottweiler

E chào các ACE trong CLB ạ,e tuy con gái nhưng rất thích dòng giống Rottweiler này,nay nuôi đc 1 ẻm lên đây khoe cùng với các ACE,mong các ACE đánh giá giúp
Ẻm tên Shandy - giới tính cái - nặng xấp xỉ 40kg - hơn 1 tuổi rồi ạ

Níp

đầu thủ đẹp tướng tá ngon quá chị ạ,ảnh cuối còn nhìn thấy lộ cả xương sườn quá chuẩn girl luôn

Níp

Chuẩn bị e ơi,c đang rất hi vọng sẽ có 1 bầy rott con >:D<
c cho e ít info để liên lạc đc ko ạ.e cũng là fan của rott,hồi hèđã đến nhà chú Huyền ở Ng khoái định rước 1 bé về nhưng khổ nỗi là sau đấy lại đăng ký 1 khóa t.a,sợ ko có thời gian chăm e nó nên thôi. nếu shandy nhà chị vỡ chum khoảng từ giờ đến tết thì c cho e đặt gạch 1 bé nhé//

rott

c cho e ít info để liên lạc đc ko ạ.e cũng là fan của rott,hồi hèđã đến nhà chú Huyền ở Ng khoái định rước 1 bé về nhưng khổ nỗi là sau đấy lại đăng ký 1 khóa t.a,sợ ko có thời gian chăm e nó nên thôi. nếu shandy nhà chị vỡ chum khoảng từ giờ đến tết thì c cho e đặt gạch 1 bé nhé//
Cuối tháng 10 sinh nhé e,c vừa cho phối giống rùi,c tên Thủy - sđt 0979.92.02.62
Fb đây :x
https://www.facebook.com/nguyen.thuy.3189?ref=tn_tnmn

khue-dn

Member
Chó đẹp, chủ cũng đẹp nữa :"> . Em này rất ok và triển vọng đó bạn, chăm em nó tốt nhé :D

trantantai

Active Member
Chó thì thấy đẹp rồi nhưng chưa thấy hình của chủ nhỉ, nhá lên cái đi chị chủ ới. CHúc bấy chó mẹ tròn con vuông nhé.

rott

mình đang có đàn sinh hôm 21/11 b nhé,đàn gồm 5 bé 2 đực 3 cái rất bụ bậm,hình ảnh mời b ghé fb mình xem nha ^^
à,đực 7tr cái 6tr5 nhé b