• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em xoáy thái xám xanh

cuteo9999

Member
mời anh em chém em xoáy thái đực màu xám xanh hihihii đỡ buồn những ngày sắp tết

casano310

Member
con ôn con này to nhất đàn, mặt nhăn như quả táo tầu , con xám cái của a nhỏ con hơn, được cái nhanh nhẹn :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

cuteo9999

Member
chán wa ko được bắt em nó về thế với đau chứ lại bà già kêu không cho nuôi nữa buồn thế cớ chứ dành phải chúc em nó sớm có 1 chủ mới vậy

linhct91

Member
éc, vửa mới lấy em nó về mà đã phải tìm chủ mới rồi hả anh, con đấy đẹp như thế, cố gắng thuyết phục U anh mà nuôi chứ bán đi uổng lắm :(

hehehe Anh vào đươc rồi để mai rảnh anh chụp thêm hình của em xám lên nhé bây h đẹp phết rồi :)):)):)):)):))

cuteo9999

Member
ok anh chụp đi anh em đang cố găng xin mẹ em chán wa nếu em xin đc mà vân con ở nhà anh thì em bắt nhé ;)

ok anh chụp đi anh em đang cố găng xin mẹ em chán wa nếu em xin đc mà vân con ở nhà anh thì em bắt nhé ;)
để mai Anh chụp rồi post lên hôm nay bận quá em à nếu em vẫn muốn thì hỏi mẹ luôn đi nhé! à mà con dola nhà em đã thấy gì chưa vậy cũng đươc 20 ngày rồi em nhỉ

cuteo9999

Member
vâng cũng 20 ngày rồi mà em chăng thấy gì nhưng thấy suốt ngày nó nằm ngủ bỏ ăn nhiều lắm chăng ăn cái gì toàn đi ra đường nhặt xương ăn thôi về nhà cơm cháo chăng ăn cả em vừa mua 3kg cổ gà xay về xem nó có ăn không . vâng anh chụp đi cho em xem em vân đang xin mẹ em cứ mở mồm ra cái là chủi thế với bực mình chứ em kết wa rồi mà không đc nuôi cay thế cơ chứ:((

vâng cũng 20 ngày rồi mà em chăng thấy gì nhưng thấy suốt ngày nó nằm ngủ bỏ ăn nhiều lắm chăng ăn cái gì toàn đi ra đường nhặt xương ăn thôi về nhà cơm cháo chăng ăn cả em vừa mua 3kg cổ gà xay về xem nó có ăn không . vâng anh chụp đi cho em xem em vân đang xin mẹ em cứ mở mồm ra cái là chủi thế với bực mình chứ em kết wa rồi mà không đc nuôi cay thế cơ chứ:((
có cách để thuyết phục bà già bạn rồi đó :))" tuyệt Thực" chỉ sợ bạn ko dám thôi , bạn cứ uống nc trắng ko ăn cơm cháo gì là bc qua ngày 2 mẹ bạn chắc sẽ đồng ý thôi:)) trò này mình làm suốt :))

cuteo9999

Member
hic mình dám chắc là không được đâu bạn ơi làm thế gặp me mình thi tắt nắng luôn me mình đã nói không là không lạng quang là cho hết mấy em chó nhà mình ra đường hết luôn thì chết nguy hiểm lám hiii<:p

hic mình dám chắc là không được đâu bạn ơi làm thế gặp me mình thi tắt nắng luôn me mình đã nói không là không lạng quang là cho hết mấy em chó nhà mình ra đường hết luôn thì chết nguy hiểm lám hiii<:p
phải chịu đau khổ về thể xác tý thôi cái này kết quả cao lắm ấy :)) chắc chắn là lúc đầu mắng chửi chán rồi về sau nịnh mình ngay :))

cuteo9999

Member
hihihi thôi để tôi tìm cách khác xem sao chứ cách này không ổn tý nào tôi mà làm thế me tôi lại bảo mày giỏi nhìn luôn đi xong rồi lăn quay ra đấy mà v mày đẻ thì đeo ai chăm cho đâu thế thì chết nguy hiem lắm bác ơi xong rồi me tôi lại cho mấy con chó nhà em nhịn hết thì teo luôn :-??

chó đẹp thật

bạn có bán lại chó không vậy mình thích con này wa sdt 0979863456 của mình để tiện liên lạc.chào bạn có gì alo mình với nhé chào bạn

AKen

Member
bác ơi con này còn không ạ...em đang cần tìm mua và cũng muốn tham gia hội để học kinh nghiệm................................................pm giúp em với vì lần đầu nuôi :(

cuteo8888

Vietpet sponsor
em này đã có chủ mới rồi bạn à h anh em trên diễn đàn nuôi nhiều xoáy thái lắm bạn có thể tham khảo với anh em rồi tìm mua được 1 chú xoáy thái ưng ý chúc bạn thành công<:p