• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Xoáy Thái Thứ 3 Của Mình Đã Lên Giống

planet91

Member
màu vàng khoang trắng phối với đỏ sau ra đc màu đỏ khoang trắng thì đẹp anh nhỉ.màu độc luôn.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
màu vàng khoang trắng phối với đỏ sau ra đc màu đỏ khoang trắng thì đẹp anh nhỉ.màu độc luôn.
Anh đang thích ra mầu thóc chính hay còn gọi là lúa chính.Người thái các trại lớn đang có dự án 5 năm để tạo ra mầu thóc chính đấy em.kg biết anh phối thế hy vọng sẽ ra được gần gam mầu đấy.rồi tính tiếp

planet91

Member
Anh đang thích ra mầu thóc chính hay còn gọi là lúa chính.Người thái các trại lớn đang có dự án 5 năm để tạo ra mầu thóc chính đấy em.kg biết anh phối thế hy vọng sẽ ra được gần gam mầu đấy.rồi tính tiếp
em nghĩ màu đấy anh phối con đực này với con cái vàng đậm thì dễ ra hơn anh ạ.phối đỏ thì em nghĩ xác xuất ra màu thóc sẽ thấp.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
em nghĩ màu đấy anh phối con đực này với con cái vàng đậm thì dễ ra hơn anh ạ.phối đỏ thì em nghĩ xác xuất ra màu thóc sẽ thấp.
Anh còn 1 con vàng nhưng cả 2 con đều vàng thì kg ra vàng đậm và vàng ánh được lên vẫn phải cho một con đỏ nhẩy 1 nước

planet91

Member
:-omàu vàng ánh em chưa thấy bao giờ.chắc đẹp lắm anh nhỉ.thế em lại nghĩ con mẹ hoặc bố có bộ lông nhung thì sẽ hay hơn anh ạ

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
:-omàu vàng ánh em chưa thấy bao giờ.chắc đẹp lắm anh nhỉ.thế em lại nghĩ con mẹ hoặc bố có bộ lông nhung thì sẽ hay hơn anh ạ
Em nhìn ảnh hàng thứ 2 có 2 cái đầu và 1 cái ảnh cuối mầu đấy mà vàng đâm hơn và ánh hơn chắc rất đẹp

planet91

Member
màu ánh là kiểu màu nhũ à anh.em vẫn chưa hình dung ra.Ra đc con như thế thì giá cao lắm.mà ra cũng khó nữa.

diepnv

một mua bội thu. chúc mừng anh Bình nhé. mà thằng woon này mới 12 tháng mà anh. cho nó làm chuyện này sớm quá

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
một mua bội thu. chúc mừng anh Bình nhé. mà thằng woon này mới 12 tháng mà anh. cho nó làm chuyện này sớm quá
Cũng mong là như thế.còn kg biết nó có chưa kg ,con này anh cho nhẩy lót môt nước cho nó vỡ người ra mà

chúc cho ý tưởng của a thành hiện thực