• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Vàng ngoại quốc

binhdan

Member
sao số điện thoại của anh không liên lạc được thế số mới thì nhắn tin lại cho em.

binhdan

Member
sao số điện thoại của anh không liên lạc được thế số mới thì nhắn tin lại cho em.

vanglai213

Active Member
Mọi người xem em Vàng này nhé :

. . . còn đây - chân dài duyên dáng Việt Nam :love struck:

và đàn ông Việt :))

em vàng video hình như là chó lai rồi thì phải, còn em vàng việt mình rất kết không biết bạn đã sở hữu được em nó chưa?cho kết duyên với em vàng việt kia thì đẹp quá>:D<

Chào Binhdan, vanglai213 ^_^

to binhdan : mình nhắn vào hòm thư cho cậu rồi ha :)
to vanglai213 : Em cái này ở trên Hà Nam bạn à, đây là quà tặng kỷ niệm nên chủ nhà rất yêu quý :)
Thân !

vanglai213

Active Member
Chào vanglai213 ^_^
to vanglai213 : Em cái này ở trên Hà Nam bạn à, đây là quà tặng kỷ niệm nên chủ nhà rất yêu quý :)
Thân !
thế là không mang em nó về được nhỉ , em nó rất đẹp lại có mấy cái huyền đề, về kiếm được chồng ngon ra là ok lắm giờ chó việt dingo nhà mình hơi ít em đẹp chuẩn dáng to cao

vậy là cái thằng ở đầu không phải thằng Sói Vàng hả anh :-o tình hình em Ki chân dài em thấy hành tung em ấy bí ẩn quá ^^

NBDuonga

Member
Gửi TGDV và anh em một số hình ảnh em vàng mình chụp được bên đường tại Kiêu Kỵ - Gia Lâm. Em này là cái và rất dữ khi có người lạ đến gần.

Thanks anh :)
Up lại hình cho em nó :)

Em này anh ước lượng khoảng bao nhiêu ký vậy anh NBDuonga ? :)
Em Dingo đẹp, nở nang, . . . .

Thân cảm ơn anh :)
anh cho em xin cái địa chỉ của em nó với nhé, em qua nghiên cứu em Vàng này xem như thế nào :)

NBDuonga

Member
Thân cảm ơn anh :)
anh cho em xin cái địa chỉ của em nó với nhé, em qua nghiên cứu em Vàng này xem như thế nào :)
Em đi đường 5 đến cầu vượt Phú Thụy thì rẽ phải vào đường Kiêu Kỵ, đi thẳng khoảng 2,5km (gần UBND xã Kiêu Kỵ) chú ý nhìn bên trái đường thì sẽ thấy em nó được xích ngay gốc cây (như trong ảnh). Hôm trước anh vội nên không kịp nhớ địa chỉ cụ thể.

các bác ơi, kiếm bọn milu vàng này ở đâu thế ạ?
nhìn trông lanh lẹ và có vẻ nóng tính phết! e cũng thích!