• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em TUN cute đẹp trai!

Chào cả nhà, tên em là TUN. Giới tình: Đực 100%, chưa có bạn gái :">

Em mới đc 2 tháng tuổi thôi nên chưa nghĩ đến chuyện có bạn gái, bây giờ em chỉ quan tâm tới ăn, ngủ và chơi đùa với chị chủ nhà em thôi:D

ah quên, mặt em đây ạ

còn đây là bố mẹ em ạ.

Bố em đẹp trai nè:

mẹ em xinh gái nè

đấy, bố mẹ em đẹp nên em cũng đẹp trai, anh chị nhỉ ;)

sở thích: em có rất nhiều sở thích. ví dụ như phá phách cái chụp tại của chị chụp tai.

em còn thích ngồi trong rổ lúc chị em nấu ăn nữa cơ

Chị chủ em hay chơi game lắm, lúc chị ấy chơi game thì em ngồi nhìn chị chủ

nhưng ngồi 1 lúc thì buồn ngủ không chịu đc...:blusshing:

Đấy, lại nói đến ngủ, em có rất nhiều kiểu ngủ nhé:">
kiểu 1: ngủ ngồi

kiểu 2: Ngủ nằm 4 chân chổng lên giởi, thoải mái quá.;;)

kiểu 3: ngủ tạo dáng giống cục bông:yawn:

Kiểu 4: ngủ như thiên thần >:)

đấy, nói đến ngủ làm em buồn ngủ quá... không chịu được nữa rồi... em đi ngủ đây các anh chị ạ..
http://www.youtube.com/user/nguyenan19#p/a/u/0/2wF2n9ZuvCo
em còn nhiều cái để khoe lắm, tí ngủ dậy em lại khoe tiếp:D:D
chào các anh chị, em đi...:yawn::yawn::yawn:

chán quá... chẳng biết sao mà mình gửi ảnh lên từ album online của mình mà không lên được hình.. bạn nào biết cách up hình thì bảo mình với(up hình to trong bài viết ấy nhé, up hình nhỏ thì mình biết rồi..) thank trước nhé:D

HChuong

Member
Mình thì không rành ba cái vụ này lắm nhưng mà mình cũng up được hình, bạn thử chỉnh size của bản gốc nhỏ lại chút, rồi post lại, nhiều khi bự quá nó không lên, với lại hình bự view chậm lắm làm người xem mất hết kiên nhẫn.

hizz ảnh của mình trong album chỉ có 124KB thôi, có lớn đâu.. trước mình dùng cái gửi hình ảnh thì hình bé tí. muốn xem to phải ấn vào ảnh.

seishirou_sama

công nhận nó đẹp trai thật, mình coi cái clip hoài không chán ^^, bạn post thêm ảnh của em ấy đi :D

rex13

Chẹp. Cưng quá :love struck: . Tun nhà bạn là giống mèo gì vậy, y như cục bông xù ấy :)) . Lại còn gật gà gật gù nữa :)) . Tương lai hứa hẹn sẽ đẹp trai nhất vietpet đây :kiss:

em ấy là mèo nga các bạn ạ.tuy không xem đươc hình nhưng các bạn chịu khó xem clip em ấy ngủ gật nhé.hay lắm ý

artoo123

Member
ôi thằng ku càng ngày càng xinh nhỉ :)). Ngộ quá cơ. Hình như bọn này có gen di truyền là ngủ gật hay sao í, hồi trước thằng béo còn ở nhà tớ nó cũng hay ngủ gật lắm :))

Em đã mày mò ra cách chèn ảnh
Do không được sửa lại lần nữa nên em đành làm thế này vậy
Chào cả nhà, tên em là TUN. Giới tình: Đực 100%, chưa có bạn gái :">

Em mới đc 2 tháng tuổi thôi nên chưa nghĩ đến chuyện có bạn gái, bây giờ em chỉ quan tâm tới ăn, ngủ và chơi đùa với chị chủ nhà em thôi:D

ah quên, mặt em đây ạ

còn đây là bố mẹ em ạ.

Bố em đẹp trai nè:

mẹ em xinh gái nè

đấy, bố mẹ em đẹp nên em cũng đẹp trai, anh chị nhỉ ;)

sở thích: em có rất nhiều sở thích. ví dụ như phá phách cái chụp tại của chị chụp tai.

em còn thích ngồi trong rổ lúc chị em nấu ăn nữa cơ

Chị chủ em hay chơi game lắm, lúc chị ấy chơi game thì em ngồi nhìn chị chủ

nhưng ngồi 1 lúc thì buồn ngủ không chịu đc...:blusshing:

Đấy, lại nói đến ngủ, em có rất nhiều kiểu ngủ nhé:">
kiểu 1: ngủ ngồi

kiểu 2: Ngủ nằm 4 chân chổng lên giởi, thoải mái quá.;;)

kiểu 3: ngủ tạo dáng giống cục bông:yawn:

các anh chị thấy em ngủ ngon lành ko:sleepy:
Kiểu 4: chị em bảo kiểu ngủ này của em là ngủ như thiên thần >:)

đấy, nói đến ngủ làm em buồn ngủ quá... không chịu được nữa rồi... em đi ngủ đây các anh chị ạ..
http://www.youtube.com/user/nguyenan19#p/a/u/0/2wF2n9ZuvCo
em còn nhiều cái để khoe lắm, tí ngủ dậy em lại khoe tiếp:D:D
chào các anh chị, em đi...:yawn::yawn::yawn:

rex13

Ôi :)) bố em Tun là con Tom Cruise béo ị nhà bạn tớ nè :)) . Không ngờ đời lang bạt giang hồ đến cụt cả bên tai của Tom lại có thằng nhóc xinh trai thế này ^^. Tom béo ơi là Tom béo :))

seishirou_sama

ôi càng nhìn càng đáng yêu, mèo mẹ mèo bố đều đẹp hèn chi mèo con đẹp quá, em nó nhìn mặt ngây thơ trong sáng ra phết :blusshing: