• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Tom Socola 5 tháng tuổi xin ra mắt

dogMun

Member
Hic, em mới tìm mãi mới tậu được chú em ưng ý này đấy bác ạ! 8->8->8->

dogMun

Member
giồng em nhà tớ quá nhưng em nhà tớ 8 tháng rồi và béo lắm8->
Hôm nào cho ra cv Thống Nhất chơi đê, sáng nào 6-8h Tôm và 2 em nữa cũng bơi lội chạy nhảy ở cây đa BH

tyson-hala

mình thấy em TOM của bác hình như hơi ốm thì phải, khung hình thì chuẩn chuẩn đấy nhưng bác phải tẩm bổ cho em nó nhiều tí nữa.......thân ái

dogMun

Member
mình thấy em TOM của bác hình như hơi ốm thì phải, khung hình thì chuẩn chuẩn đấy nhưng bác phải tẩm bổ cho em nó nhiều tí nữa.......thân ái
Bác nói đúng ạ. E no thân hình hơi gầy một tí nhng chạy và bơi khỏe kinh. E tẩm bổ suốt nửa tháng nay mà vẫn chưa thấy lên mấy. 5 tháng tuổi ma nặng có 14kg:-w

duchai261

nha minh cung co 1 em ten Bingo... Duoc 1 nam tuoi roi va beo lam... Nhat dinh sang ra phai cho no ra cv tap... Khi nao ra a e gap nhau nhe :)

dogMun

Member
nha minh cung co 1 em ten Bingo... Duoc 1 nam tuoi roi va beo lam... Nhat dinh sang ra phai cho no ra cv tap... Khi nao ra a e gap nhau nhe :)
Minh hay ra cv vao buoi sang tu 6-7h, tuan truoc co 3,4 con, tuan nay tron dau het cha thay ai ra :-??