• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em TaMi và em TaKi nhà tớ :x

yeuTaMi

:D nhà tớ nuôi 2 bé mèo, bố là TaMi, mẹ là TaKi. 2 em mới có em bé vào ngày 15-9 năm ngoái ^^
TaKi sinh 4 đứa nhỏ rất là yêu :x Mình up ảnh lên cho các bạn xem nhé.

Đây là anh zai TaMi :D là mèo trắng xù, em mập lắm, ôm sướng cực, mà tính cách rất đàn ông nhé :x

Đây là bạn gái TaMi, em TaKi đấy :D bé bằng 1 nửa của TaMi thôi, ngáo ngơ và khờ khạo lắm :p (chả bù cho chồng) Sở thích của em ấy là không thích ngủ với người nhưng sáng ra dậy đã thấy nằm ngay cạnh gối :))

Năm ngoái 2 em có bọn trẻ con, đáng yêu lắm :x sinh đúng hôm rằm nên rất là đanh đá nhé :D

Khác với mẹ, bọn trẻ con thích nằm với người lắm, nhất là rúc bên chân ấy :x mà em nào cũng giỏi đi vệ sinh vào nhà vệ sinh hết. Yêu các em lắm.
Tớ cho các em đi ở hết rồi. Giờ vẫn còn liên lạc với 2 em, vì 2 em kia ở xa quá nên hơi buồn, không sang thăm lại được các em.

Mà hầu như nhà nào cũng đặt tên các em là Bông :D nên thành ra 2 em ấy là Bông trai và Bông gái ^^

Ảnh Bông gái lúc lớn, cái mặt cứ gờm gờm :p

Mẹ TaKi cũng đang chửa lứa sau :D đi lại nặng nề lắm rồi, chắc tầm tháng 8 TaKi sinh. Lúc ấy em sẽ post ảnh cho cả nhà xem nha :D

Cún Mèo

Member
Ui, cái lũ mèo con... Nhìn chỉ muốn nâng niu, muốn thơm hôn chúng nó í...

Sao chúng nó mong manh đáng yêu thế, như là quả trứng non ấy...

Meomemini

Member
Wow mèo nhà bạn dễ thương quá, Mẹ Taki cái mũi dính lọ hay là màu đen nhìn giong hitle quá hihihi Bố Tami đáng là đàn ông đích thật hehehe... MÌnh hiện quá nhiều mèo mà sao nhìn em nào mình cũng "ghét"

ôi lũ mèo con xinh quá, trắng muốt, mũi hồng hồng và người tròn vo như mấy cục bông nhỏ ấy:)

niigaki

Dịch giả Vietpet
chúng nó mà ở trước mặt chắc mình ôm cho ngạt thở mất T___T xinh quá đi mất
chủ mới của các em quả là những người may mắn ;__; cảm ơn bạn yêuTaMi đã post ảnh :x