• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em rô nhà em đây ạ

chip88

Em là thành viên mới của vietpet, hôm nay em post ảnh cún cưng của em lên cho anh,chị, em cùng chiễm ngưỡng. em ý 3 tháng rưỡi tuổi
sở thích: cắn những gì có thể cắn được, tóc chủ cũng ko tha đâu
ghét: chụp ảnh, vì mỗi lần em chụp ảnh là xông vào cắn máy và ko cho chụp, em vất vả lắm mới chụp được chỗ ảnh này đấy,hjx

bé rất xinh đấy bạn, chào mừng bạn tham gia vào diễn đàn Viet-pet. Mong bé mau ăn chóng lớn nhé :):):)

bé dễ thương quá, nhin mặt là biết quậy rồi chắc chủ cưng lắm đây nên cái mặt chảnh thấy ghét..hi..hi..áo bé bận đẹp quá hợp với màu lông ghê, chúc mừng có được 1 bé thiệt xinh nhe.

chip88

hihi.. mầu em ý là màu nâu nhạt, à có ai biết nhiều về giống chó cho em hỏi chó nhà em là chihuahua ạ

Zin_iu

Member
Nhìn đáng "ghét" nhỉ? chắc là cu cậu nghịch như quỷ sứ đúng ko? nhìn tư thế như chuẩn bị xông phi ha ha

Mà em này là fox phải không bạn, lúc đầu mình tưởng chihuahua. Mình cũng có em fox tên Cốp gần 4 tháng, mặt mũi hơi giống em này nhưng chân dài hơn. Em í thay lông gần 2 tháng rồi mà vẫn chưa xong, còn lốm đốm nên chưa muốn chụp hình :D. Cún của bạn là đã thay lông chưa ha?

chip88

em í chắc cũng sắp thay lông rồi . chúc em nhà bạn thay lông nhanh nhanh để Up ảnh lên nha :X . chắc yêu lắm nhỉ

dickycheung90

Màu lông của em nhà bạn đẹp quá. Hình như là dòng Pinscher :D em nhà mình hơn em nhà bạn gần 1 tháng :D

chip88

hihi.. em nhà bạn cũng rất xinh, màu em nhà mình là màu cafe sữa, hôm qua mới chụp vài tấm mới nè :p

chip88

em rô nhà chip nè

em rô nhà chip nè, em ý 3 tháng rưỡi tuổi rồi, em ý là con gái, hỳ:

tina90

Member
em rô nhà chip nè, em ý 3 tháng rưỡi tuổi rồi, em ý là con gái, hỳ:

Xinh quá bạn ạ mặt em ý nhìn rất là ngây thơ ,đáng yêu .Chưa thấy em chó phốc nào đẹp thế luôn ,yêu quá:love struck::love struck::love struck:

mr.tr0c

Member
Em Rô của bạn đẹp quá . Mình nhìn em này quen quen. Hôm mình qua chõ bệnh xá chó mèo ở đường Trường Chinh có 1 anh mang nhóc này đén để chữa vì em nó bị ngã từ từng 2 xuống nhưng không biết phải em này không nữa ?

chip88

ko phải đâu bạn ạ, em này chưa thương tích lần nào, mình chăm ý lắm, hy`, em nhà Mr troc cũng rất xinh đó

chip88

hix.ai biết giúp mình với, em nhà mình được 6 tháng rồi, bây giờ đang trong thời kỳ thay lông, 1 tuần em ý ko ăn uống gì, người gầy tóp đi, mình lo quá nhưng ko biết làm gì, hôm vừa rồi nhìn thấy 2 cái răng hàm rơi ra, hix, có phải thời gian này là em ý đang thay răng nữa đúng ko, mà có ai biết làm thế nào cho em ý ăn được chứ thế này thì chết mất

yeucho89

Member
hix.ai biết giúp mình với, em nhà mình được 6 tháng rồi, bây giờ đang trong thời kỳ thay lông, 1 tuần em ý ko ăn uống gì, người gầy tóp đi, mình lo quá nhưng ko biết làm gì, hôm vừa rồi nhìn thấy 2 cái răng hàm rơi ra, hix, có phải thời gian này là em ý đang thay răng nữa đúng ko, mà có ai biết làm thế nào cho em ý ăn được chứ thế này thì chết mất
chết bạn nên mang em nó đến cơ sở thú y khám đi chứ không ăn gì một tuần mất sức lắm,rụng răng chắc là đau nên không ăn được là đúng rồi mà.:worried::worried::worried::worried:

chip88

mình tìm chồng cho em zô mà mãi chưa tìm được,ai có fox đực nào nhỏ nhỏ cũng tìm vợ thì pm cho mình nhé, cảm ơn nhiều nhiều

YETi2011

Bé Rô dễ thương quá, nhìn bé RÔ làm tôi nhớ bé ZInZin bị mất 2 tháng trước. Bé Zin giống như vậy chỉ khác ở màu lông nhạt hơn. Sau lần mất Zin tôi không muốn tìm e khác nữa vì sợ không lo cho nó được dù trong lòng rất thích chúng.