• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em phải cho mèo đi ạ :((

missxuto

Member
Chào cả nhà :D
Tình hình là nhà em hiện giờ có 6 bé mèo, 4to và 2 nhỏ. Em đã bắt đầu đi làm nên bố em bắt mang cho 2 bé cái, tam thể, rất xinh và nhanh nhẹn lắm ạ. Thật sự là em không muốn cho đâu :( vì em thương chúng nó lắm :(( nhưng mà để ở nhà bố em lại cho người khác mà chả biết có yêu mèo không thì em còn đau đớn hơn :(( Nên là em lên đây nhờ mọi người, ai có điều kiện với thật sự yêu mèo thì nuôi 2 bé hộ em, đừng tách chúng nó ra ạ vì bọn nó rất quấn nhau, đã từng bỏ ăn vì 1 đứa bị bác em bắt lúc 2,5 tháng. Ai đồng ý nhận nuôi thì em sẽ mang đến tận nơi ạ :) vì em cũng muốn khi nào có điều kiện thì em đến giao lưu với chủ mới và 2 bé í.
Cảm ơn mọi người đã đọc tin này :)
Liên lạc với em theo số 0979 456 784
em ở Hà Nội ạ.

tiếc quá mình ở Hải Dương không phải Hà Nội.. lên chắc có muốn nhận các bé về nuôi chắc bạn cũng không đồng ý. Chúc các bé sẽ tìm được người chủ thiệt tốt

missxuto

Member
Huhu, hôm qua có 1 bạn nhắn tin xin mình, xong bạn í lại bảo không lấy nữa vì sợ 2 bé mèo lớn quá, không nuôi được, nhưng 2 bé mèo í mới có 3 tháng thôi mà.
Mình đi làm mà chỉ lo ở nhà bố đem 2 em í đi thì chết :((

up cho các bé sớm tìm được nhà mới.........đừng để các bé bơ vơ. Ai có lòng yêu thương mèo thì giúp bạn ý với. heo mi

missxuto

Member
Có bạn nhắn tin bảo mình up ảnh các bé mèo lên, ảnh mình up chụp bằng di động nên 2 mờ !

Bé mèo tam thể anh

Bé mèo tam thể em và bé mèo trắng ( đã phải cho đi trước rồi, huhu :(( )

bichdiep

Member
up cho mấy bé mau về nhà mơi snha, dễ thương thế này mà chưa ai đón à?

meomum

Member
nhìn yêu quá, mong manh, nhẹ nhàng, yếu đuối, mong các cháu có được mái nhà hạnh phúc

missxuto

Member
Cảm ơn các bạn đã up giúp :) 2 bé mèo đã về nhà chủ mới ở phố Đội Nhân. Hy vọng các bé sẽ lớn mau, khỏe mạnh, xinh đẹp :)