• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Mun nhà mình 28/9 này sinh baby

lambeckham

Active Member
gần 2 tháng chờ đợi em nó cuối cùng cũng chuẩn bị đến ngày vui của em nó và cũng của mình rồi hihihihi... mình xin chia vui cùng với các bạn
ảnh em nó đây

á à con vẹo này sướng nhé..........lâm ơi tôi cũng chuẩn bị đón 1 em buly rồi đấy hêhhe tôi đặt tiền rồi 1tháng nữa

lambeckham

Active Member
ơ sao ai bảo kô thích lắm cơ mà hhihii nhưng 1 tháng nữa cơ à. của nhà bác nào đấy nhà Hiệp hay trong Sg

của nhà bác nghĩa SG lâm ơi hehe 1 tháng nữa cơ. mà ông chơi nhiều thế con mun nó để ông chăm kiểu gì

lambeckham

Active Member
kô biết chăm kiểu gì nhưng đã mê rồi thì phải chơi thôi...như ông ý sao từ đầu nói chuyện với tôi kêu kô thich mà bây giờ lại chơi đấy còn gii

thôi đc rồi hôm nào làm mấy cóc bia coi như tôi sai đc chưa anh em gi mà nói hơi nhiều đấy