• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em muốn xin một em Alaska hoặc Husky

Ryu

Member
Chào cả nhà ạ
Em rất thích các bé Alaska và Husky nhưng vì là học sinh nên chưa có điều kiện kinh tế để mua(nuôi thì thoải mái,bố mẹ em không cho ăn thì em sẵn sàng nhịn cơm e cho bé ăn:)),em vừa chia tay một bé GSD lai và rất muốn nuôi một bé khác,nhà ac nào có các bé Alaska mà muốn cho thì cho em xin,em hứa sẽ yêu thương em nó...
Em không muốn mua vì em không coi động vật là hàng hóa nhưng em sẽ có một chút gọi là lấy vía ,nếu ac nào tin tưởng giao bé cưng cho em thì em sẽ không làm ac thất vọng đâu ạ...Em ở Hn,mong hồi âm của mọi người

Chit9x

Member
Ối zồi ôi. :))Chó ta xin còn khó huống chi à Alaska hay husky.>:p>:p Sao thấy các mem toàn xin chó VIP thế nhỉ. Chả thấy ai xin chó bt cả:)). Nhưng dù sao cũng chúc bạn sớm tìm đc chó cưng. Good luck + 1 viên gạch

Ryu

Member
Ái ui:-ssăn gạch đau quá...
Em chỉ đưa ra nguyện vọng vậy thôi,còn cho hay không là tùy vào chủ chó.em chỉ có tình yêu động vật mãnh liệt thôi,hehe>:D<>:D<>:D< for every one

phongphongphong01

Ối zồi ôi. :))Chó ta xin còn khó huống chi à Alaska hay husky.>:p>:p Sao thấy các mem toàn xin chó VIP thế nhỉ. Chả thấy ai xin chó bt cả:)). Nhưng dù sao cũng chúc bạn sớm tìm đc chó cưng. Good luck + 1 viên gạch
chó ta xin khó vì ng` ta sợ cho song nuôi vài tháng thì cho vào lò ;)

dawn

Member
nếu đã có tình yêu động vật mãnh liệt thì đâu cần phân biệt chó tây hay chó ta, bạn xin chó ta cũng có sao đâu, vừa khôn vừa giữ nhà được, nói chính xác ra là bạn "có tình yêu mãnh liệt" với alaskan thì đúng hơn
dù sao cũng chúc bạn may mắn

chopper02

Member
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp
gạch nè toàn các bạn nói hồn nhiên thật đấy. Mình có GSD lai đấy muốn rước em nó thì PM qua INBOX

ngocmai_cp

Member
Có ai nỡ từ bỏ mấy củ để cho ko bạn bi giờ, nếu có chỉ mình với nha <:p

Ryu

Member
Khiếp,cả nhà ném gạch đau thật...:-ss:-ss:-ss
Mod close topic hộ em nhé,em mới đón một bé chó ta về rồi ạ.
Mọi người nói đúng,đã là yêu thì chó nào chả như nhau,sau này có điều kiện em sẽ đón 1 em Alaska về vậy...:)
Thanks cả nhà đã góp gạch cho em>:D<>:D<>:D<

dawn

Member
chúc mừng bạn, mong bạn và em cún sẽ sống thật vui vẻ với nhau :)