• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em muốn nhận nuôi chó con

kenny8x

Vâng, theo đúng như tiêu đề topic. Em hiện đang muốn nhận nuôi chó con (giống rỳ cũng được) nhưng nều được thì em thích chó cái và trông xinh xắn dễ nhìn 1 chút. Em hiện đang là sinh viên tại Hà Nội. dạo này ở 1 mình buồn quá các bác ạ. Bác nào thiện chí xin nt cho em theo số 0938243688
Em xin chân thành cảm ơn ^^

yeucho86

Member
em tên là gì.ở đâu,em ở nhà hay trọ.thông báo cho anh nhé.có gì anh cho.nhưng phải có điều kiện nuôi

em tên là gì.ở đâu,em ở nhà hay trọ.thông báo cho anh nhé.có gì anh cho.nhưng phải có điều kiện nuôi
Hmmm em cũng muốn nhận nuôi 1 chú chó,em là sinh viên năm thứ 2 đại học xây dựng,cũng đang muốn nhận nuôi 1 chú cún về trông nhà,nếu anh có thể thì tặng em 1 con,nhà ở quê nên tha hồ có đát nhảy múa,có 1 điều nhà em chỉ nuôi được chó đen,hoặc có thể pha thêm màu khác nhưng màu đen vẫn phải chủ đạo,ko biết tại sao nhưng bà nội bảo đất nhà mình chỉ nuôi được chó màu đó.Quê ở Hà Nội 2(Hà Tây cũ),néu có thể thì pm em qua nick yh hinhbong_langdu93.Cám ơn anh trước :D

kenny8x

Mấy hum thi cử em ko vào trả lời bác được. ^^ sr bác nhé
Em tên Hoàng, đang trọ ở Mỹ Đình ạ. Tuy điều kiện nuôi không thể bằng nhà tại Hà Nội nhưng được cái phòng trọ e có khuôn viên rộng + em đang ở 1 mình nên có điều kiện chăm sóc cún.
Nếu anh đọc được bài này xin cho em xin số điện thoại để liên lạc ạ. Cảm ơn anh đã đọc và trả lời
Thân :x