• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Minpin Bibi đẹp troai ra mắt cả nhà ^^

Minpin-Bibi

Em Minpin Bibi 8 tháng tuổi xin chào cả nhà :D

Mình mới nuôi nên ko rành lắm - mọi ng cho mình hỏi em giống này thì bao nhiu tuổi thì đi phối giống đc ạ >:D<

binh16992

Bibi kute quá :X Bibi ở đâu vậy, mình cũng đang có ý định tìm ck cho Bon nhà mình ^.^

Supermeo

Member
1 em minpin kute , bạn chụp thêm ảnh về cún đi ^^
cún đc mấy tháng rồi thế ????

insensible

Member

Mình mới nuôi nên ko rành lắm - mọi ng cho mình hỏi em giống này thì bao nhiu tuổi thì đi phối giống đc ạ >:D<
đực 12 tháng . cái 14 tháng bạn ạ

Minpin-Bibi

Bibi kute quá :X Bibi ở đâu vậy, mình cũng đang có ý định tìm ck cho Bon nhà mình ^.^
Em Bibi của mình ở Khâm Thiên - Hà Nội..Bon của bạn ở đâu vậy?? Khi nào Bibi đến tuổi mình cho đến nha
:)

Minpin-Bibi

À mà em Bibi này đang bị rụng răng..Mình tham khảo thấy trên mạng thì em này đang trong thời kỳ thay răng, thế có phải cho em ý uống thuốc tẩy giun không các bạn?? Mình sợ cái chỗ răng bị gãy sẽ bị nhiễm trùng vì em ý toàn gặm linh tinh rồi lan theo thức ăn xuống hệ tiêu hóa của em ý..hic

khongaibiet

Member
À mà em Bibi này đang bị rụng răng..Mình tham khảo thấy trên mạng thì em này đang trong thời kỳ thay răng, thế có phải cho em ý uống thuốc tẩy giun không các bạn?? Mình sợ cái chỗ răng bị gãy sẽ bị nhiễm trùng vì em ý toàn gặm linh tinh rồi lan theo thức ăn xuống hệ tiêu hóa của em ý..hic
Nếu chưa tẩy giun thì nên tẩy . nếu là cái thì sắp salơ rồi đó nhưng nên bỏ lứa đầu .

foxsoc_trang

Active Member
Cún nhỏ mỗi tháng tẩy giun một lần.cún trưởng thành 6 tháng tẩy 1 lần,tránh tẩy giun lúc cún mang thai bạn à.

foxsoc_trang

Active Member

Để bảo vệ sức khỏe cho cún người ta thường lên giống ở lần salow thứ 2,lần 1 bỏ bạn à.