• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em MiNi Poodle xin ra mắt anh chị

NDSD198x

Bé nhà em được hơn 2 tháng tuổi rồi, nghịch ngợm lắm.
Đây là chú chó lần đầu tiên em nuôi nên mong anh chi giúp đỡ. :love struck:

salem_85

Member
Nhìn bé gặm trái banh thấy dễ ghét quá. Mà bé chịu ngồi yên cho chụp là ngoan đó. Chị chờ hình mới của bé.

NDSD198x

Anh chị ơi cho em hỏi: ở Hà Nội chỗ nào tỉa lông poodle good nhất nhỉ:d?

Rb.bull

Member
nhìn như gấu bông , chó đẹp thật ở hà nội ít thấy nuôi con này nhỉ

kha_di

giống nè có rụng nhìu lông và có mùi hôi ko pạn? Mềnh định nuôi 1 chú, hiện h nhà mềnh đag nuôi fox

xiaohongmei

giống nè có rụng nhìu lông và có mùi hôi ko pạn? Mềnh định nuôi 1 chú, hiện h nhà mềnh đag nuôi fox
Không rụng, không hôi bạn ạ, lông nó mọc dài như tóc người ý, mọc dài rồi cắt đi thui hihi ^^ rất hợp nuôi trong căn hộ và nhà không có vườn :love struck:

lovealaskan

các bạn cho mình hỏi bọn này ăn những món gì thế :(( mình mới mua 1 em Bichon 5 tháng tuổi về cho ăn cơm chẳng thấy ăn gì cả sờ bụng đói meo mà đưa cơm chẳng ăn nhìn khổ thân quá:(:)((,các bạn cho mình xin ý kiến với chữ nhìn em bụng đói buồn quá

yaya

Ban oi.cun do ban mua bi nhiu the?minh thik wa nhug gia ca tum lum k biet dau ma lan nua

percy

mình chuẩn bị mua 1 em , nhưng nó bị lai rùi :D
600k đó bạn chứ mua thuần thì chắc bán nhà theo nó :))

Keo

đây là Mergi nhà mình cũng muon giao lưu cùng các bạn. minh o HN

sushi.bi

bạn ơi,bạn mua em Poodle này ở đâu thế ?? mình rất muốn nuôi mà ko biết chỗ mua,mình sợ mua fai chó TQ lắm