• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em MiKa nhà mình xin ra mắt a/e trong clb

Tom

:x:x Em này giống bim nhà mình quá. Em là đực hay cái thế sao thấy giới thiệu ngắn gọn súc tích quá. Mà bé ở đâu thế hôm nào giao lưu giao phối tí nhể :))

DanToc

em nó là cái ban ak, bé o khâm thiên cũng gần chung tâm của mọi rác rối đấy :((

yeuanhkhong9x1

đáng iu wa mình cũng có 1 em đực dc 3 tháng rồi.Đẹp zai sát gái lém.cn tới nhớ mang đi nhé.cho 2 anh chi giao hợp tí:))

DanToc

oke hnao cháu nó tiêm xong mũi thứ 2 mình sẽ cho ra giao luu với ae, cũng tuyển chồng cho MiKa sớm là vừa :))

kid1989

Active Member
Ở Lenin Chồng cho cháu nó không thiếu đâu bác nhớ :)) Bác tiêm xong cho em nó thì sau 10 ngày đến nửa tháng hãy cho đi chơi :D

[_ee

Member
Xin chào xin chào ;;)
Cháu này trộm vía lên anh nom xinh đẹp sắc sảo mặn mà duyên dáng ghê cơ :*
Mau chóng đến ngày tiêm mũi 2 để được giao lưu nào , 12/10 anh nhé ! :D

Fotoro

A Quyết máu thế nhở =)) dạo này a đi đâu k thấy ra cv nwax làm 2 con tạng nhà e buồn =))

DanToc

ui thằng ngao tạng vào đây chi mày, hình như ko co clb cho ngao tây tạng thì phải. :d