• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mực(luna) nhà em:4 tháng

Mr Lab

Member
manhnguyen ơi, a tưởng chó của chú em đã lớn lắm rồi chứ sao chú em cứ up ảnh cũ lên mãi thế? Anh nhớ vì là con chó có cái "XX" ở dưới bụng mà chú đố mọi người đó. Up ảnh mới đi cho anh chiêm ngưỡng với, a sẽ đọ với chú con Kit của anh nha

huybinhxp

Member
TO Manh nguyen : Up vài hình ảnh mới đi em ? Em cứ up thoải mái để anh sữa lại cho ko sao đâu ?
chỉnh lại 1 ảnh nè :)

Luơn tiện em up vài hình ảnh chó vện mà em up bên topic của anh nữa để anh em tham khảo thêm !
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
TO tranquyloc : Em chích ngừa mũi thứ 2 cho con LuNa chưa ? Tranh thủ chích mũi 2 cho em nó nha ? Hôm qua có đi ngang đường thống nhấtchổ gần chùa nghệ sỹ mà ko bíêt nhà em ở khúc nào nên ko ghé thăm và rũ em đi uống cafê chơi ! Công nhận bên khu đó nhiều quán nhậu và quán cafe quá nhĩ :)

vậy là anh gần tới nhà em rồi.nhà em gần UBND F16 đó. sắp thi xong rồi, khi nào rảnh anh kêu 1 tiếng là em ra. trước nhà có quán cà phê đó:D

em chích ngừa cho em nó rồi.bây giờ thì ok rồi.hai cái móng neo của con luna bén quá,nó giỡn quào mấy cái là dính đòn. hôm nay luna được 13 kg rồi.

hehe tại em nó không thấy lớn nên em cũng chang 3 up hình lên, đưa cho ông chú nuôi ăn uống cũng tốt lắm nhưng mà sao chảng lớn gì hết , chắc em này thuộc dạng nhỏ con giống mẹ nó(khoảng 13-15kg). Em đang đợi tụi nhỏ lớn hoàn chỉnh thì chụp up lên 1 thể :D

To huybinhxp: em up 1 tấm chơi thôi chứ con này anh cũng biết mà,đây là vện nhà anh vietyen

huybinhxp

Member
Trời , vện nhà ViệtYEn đã bán rồi em ạ . Ổng giải nghệ luôn rồi !
Buồn ghê !
Cũng có nhiều điều băn khoăn khiến anh em chơi chó PQ ở TP.HCM nãn lòng quá !

Hung.tinhyeu

Active Member
còn vài tầm nữa
Kích thước ảnh 600 x 800 như vậy là ok rồi, nhưng còn dung lượng ảnh thì lớn quá, bạn vui lòng giảm dung ảnh xuống làm sao còn khoảng 70k , 1 bài post không quá 4 hình. Thân

sắp phải chia tay luna rồi.dọn nhà nên gia đình không đem theo luna được đành để lại cho anh em nào quan tâm. em sẽ qua bên topic mua bán để viết thông tin này. luna bây giờ lớn rồi,mong sẽ sớm kiếm được chủ tốt cho em nó.buồn quá...

chúc mừng bạn. Xin hỏi em nhà bạn được mấy tháng tuổi rồi thế? Minh cung vừa có 1 em giống như em của ban nhưng khác ở chỗ "tứ túc mai hoa, thạch sùng bám cổ" và đen hơn nhiều và em no mới có 2,5 tháng và tai vãn chưa dựng. Xin hỏi muốn tai dựng lên thi phải lam thế nào? minh cũng là thanh vien mới ma

hoangthuy

Member
chúc mừng bạn. Xin hỏi em nhà bạn được mấy tháng tuổi rồi thế? Minh cung vừa có 1 em giống như em của ban nhưng khác ở chỗ "tứ túc mai hoa, thạch sùng bám cổ" và đen hơn nhiều và em no mới có 2,5 tháng và tai vãn chưa dựng. Xin hỏi muốn tai dựng lên thi phải lam thế nào? minh cũng là thanh vien mới ma
bác cho em hỏi là bác ở HÀ NỘI hay NAM ĐỊNH vậy,nhìn nick của bác em đoán bác ở NĐ,nếu bác ở NĐ thì anh em mình đồng hương rồi,về vụ tai thì theo ý kiến em đã tìm hiểu qua diễn đàn thì bác đừng nóng vội,khoảng tầm 6 tháng mà chưa lên tai thì em xin chia buồn,cứ bình tĩnh bác àh,bổ sung nhiều canxi bác àh:-bd