• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mới nhá máy dc đàn cún góp vui đầu năm vs gia đình vietpet.(1 em nhị hổ)

E đang bổ xung canxi dc 3ngay.tai các bé đang lên một nửa:

Em 2 râu đầu vs chân vện người rất ít vện có gọi là lỗi lông k ạ:

kecodon

Member
Có khi ông em để rẻ rẻ cho anh một con về chơi nhỉ? H chả còn con nào cả. Hôm nào anh xuống nhà chú chơi nhé? Thất nghiệp ở nhà cũng buồn mà quá chán:))=))

VONGLU35

Member
Có khi ông em để rẻ rẻ cho anh một con về chơi nhỉ? H chả còn con nào cả. Hôm nào anh xuống nhà chú chơi nhé? Thất nghiệp ở nhà cũng buồn mà quá chán:))=))
THẤT NGHIỆP VỚI CHẢ THẤT NGHIỆP, cái điệp khúc này chơi đi, chơi lại hoài nghe chán lắm rồi, suốt ngày cứ van xin mua chó giá rẻ. Oải chè khoai...

kecodon

Member
Ối xời chuyện nhỏ của kẻ đi ăn xin mà.ai bán rẻ thì mua mà ai cho thì lấy. Nghèo đâu phải ko đc chơi. Còn thất nghiệp mà đang bảo làm đai rếch tờ cho kotex woai thì làm cái giề. Hô hô.... em tôi tôi xin còn đc, chứ chả phải nói mua. Mà hình như ông anh cũng mất cái dây thần kinh biết trêu đùa thì phải. Ko là người biết, người quen, người ta sẽ ko hở ra mà xin mà trêu để hỏi mua rẻ đâu.
@black... hôm nào anh xuống nhà em. Con vện đực của ang 16th đủ tuổi phối rồi. Hôm nào rảnh anh post ảnh lên xem chơi nhé...hehehe=))=))

chó nhà mình đẻ được 6 con, cũng có 1 con vàng có ít sọc đen và cũng có 2 râu minh đang để ý xem lớn lên thế nào, bạn cho mình hỏi bạn cho ăn thêm canxi loại gì vậy?

E đang bổ xung canxi dc 3ngay.tai các bé đang lên một nửa:

Em 2 râu đầu vs chân vện người rất ít vện có gọi là lỗi lông k ạ:

Mấy em này có tí nắng vào,nhìn phê quá chú Quân nhể. Nhìn mầu Vện vẫn thích Lên nào cho các cháu mau khỏe

nduy

Member
Lâu lâu ko vào trang mạng a e nhiều chó quá, mình lại thèm nuôi, hi. Bỏ bê lâu quá rồi, buồn quá e ạ. Chăm các cún khỏe nge e. Hi vọng đc đàn cún đẹp. : D

Cu kent

Bác chủ có bán em vện cái nào không? Cho em xin cái địa chỉ đến rước.

Nghe vụ hai râu em cũng muốn khoe nhà em có thằng đốm chó ta. Nó có 2 cộng râu rất dài và đặt biệt là 1 cọng màu trắng 1 cọng màu đen theo em nghĩ là hàng độc trong 2 râu. Lúc trước nó giỡn bị rụng hết cả 2 rồi mọc ra 2 cọng mới vẫn y như xưa 1 trắng 1 đen từ nhỏ lúc ra bầy e mới bắt và đã phát hiện nó 2 râu. tới giờ vẫn chưa có cọng thứ 3. Về độ dữ thì em đang kiểm chứng hiện nay nó đc 6 tháng tuổi...một khi đã giành ăn thì chó lớn cũng phải nhường...cắn lộn giành ăn nó tuy nhỏ con nhưng chưa thụt lùi bao giờ...nhưng chủ quát 1 tiếng là nó cụp đuôi liền. E chọn nó cũng vì nó có tứ huyền đề, tử tức hoa mai - 2 râu - và bối kiếm trên lưng nên vừa nuôi vừa kiểm chứng những gì trong dân gian truyền tụng. Hình ảnh giao lưu của em nó nè còn về chụp hình râu 1 trắng 1 den chua biet chụp sao, chắc phải giao lưu trực tiếp mới được he..he.

Nghe vụ hai râu em cũng muốn khoe nhà em có thằng đốm chó ta. Nó có 2 cộng râu rất dài và đặt biệt là 1 cọng màu trắng 1 cọng màu đen theo em nghĩ là hàng độc trong 2 râu. Lúc trước nó giỡn bị rụng hết cả 2 rồi mọc ra 2 cọng mới vẫn y như xưa 1 trắng 1 đen từ nhỏ lúc ra bầy e mới bắt và đã phát hiện nó 2 râu. tới giờ vẫn chưa có cọng thứ 3. Về độ dữ thì em đang kiểm chứng hiện nay nó đc 6 tháng tuổi...một khi đã giành ăn thì chó lớn cũng phải nhường...cắn lộn giành ăn nó tuy nhỏ con nhưng chưa thụt lùi bao giờ...nhưng chủ quát 1 tiếng là nó cụp đuôi liền. E chọn nó cũng vì nó có tứ huyền đề, tử tức hoa mai - 2 râu - và bối kiếm trên lưng nên vừa nuôi vừa kiểm chứng những gì trong dân gian truyền tụng. Hình ảnh giao lưu của em nó nè còn về chụp hình râu 1 trắng 1 den chua biet chụp sao, chắc phải giao lưu trực tiếp mới được he..he.

Tiếc quá e của mình mất r.nó bị ốm k qua khỏi bạn à.lên mình k dc kiểm chứng

vulong75

Member
Ối xời chuyện nhỏ của kẻ đi ăn xin mà.ai bán rẻ thì mua mà ai cho thì lấy. Nghèo đâu phải ko đc chơi. Còn thất nghiệp mà đang bảo làm đai rếch tờ cho kotex woai thì làm cái giề. Hô hô.... em tôi tôi xin còn đc, chứ chả phải nói mua. Mà hình như ông anh cũng mất cái dây thần kinh biết trêu đùa thì phải. Ko là người biết, người quen, người ta sẽ ko hở ra mà xin mà trêu để hỏi mua rẻ đâu.
@black... hôm nào anh xuống nhà em. Con vện đực của ang 16th đủ tuổi phối rồi. Hôm nào rảnh anh post ảnh lên xem chơi nhé...hehehe=))=))
Con Kem é nào rồi th em, lâu lắm rồi ko thấy liên lạc gì với anh nhỉ:p

tunglam12

Các bác cho hỏi: chó có hai râu ở dưới cằm thì gọi là nhị hổ à. Thế có một râu thì gọi là gì?
Mình có em phú quốc vện 2,5 tháng tại tất cả những vị trí mọc râu chỉ có mỗi 1 râu mọc ra. Mình sẽ ắp hình sau.