• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mới mua đc con Bull Dog nhập! anh em vào xem dùm ạ!

bác cho em ý kiến tý về em nay nha , theo em biết thì bull mặt càng nhăn thì chưa phải là đẹp , bull là 1 loài chó cần được xem và đánh giá của nhưng con mắt nhà nghề như các chuyên gia nước ngoài , trong vietpet thì em chỉ biết a Ly-giang , nhìn em này thì vành tai có vẻ cao hơn đĩnh đầu , không biết do chụp hình hay sao đó , mặt nhăn nheo chỉ hợp với giống chó gì mà toàn thân nhăn từ đầu đến chân á . Em thì nhìn em này không kết lắm vì đâu phải chó từ Thái Lan về là đẹp ^^ . Bác có thể đem so sánh giữa chó của bác và chó của a Ly-giang về 2 con giống đẹp : Marco và baron . EM hay noi thật nên dễ gây ra hiểu lầm .

namjerry

Member
Khuôn mặt ko đẹp bạn ơi ! Mắt nhỏ quá , ngón chân thì hở rộng quá , chắc em nó bị nhốt chuồng hoặc đi nền gạch men nhiều nên thế !!!!

Có 1 chuyên giá vô đánh giá nữa rồi ^^ . Em thấy việc có đánh giá về 1 con chó của 1 người về vẻ đẹp của con chó đẹp hay xấu thì cũng rất tốt , để tiếp thu kinh nghiệm , nhưng việc đánh giá từ 1 con chó có dẳng cấp thành 1 con chó xấu thì không nên . Cũng có nhiều chú chó rất đẹp đo mấy chụp + tay nghề rất kém chụp lên thì con chó đó cũng đâm ra xấu , có gì sai các bác bỏ qua . Hinh con baron cua a Ly-giang

Ôi.........!nhìn thằng cu(con hĩm) này thích quá! :-bd Trị giá,tổng chi là bao nhiêu thể bạn ơi ?

Davidkhoa

Member
Chú Bulldog nay đẹp đấy chứ, đầu to, nếp dày mặt nhăn nhiều, em thấy cũng rất kết. Nhưng có điều chân bị hạ bàn rồi thi phải, chắc do nhốt chuồng nhiều quá, ít vận động. Với lại em nó co vẻ óm quá thí phải
Bác về chịu khó tẩm nổ cho em nó, rồi cho em nó vận đông nhiều vào, không thôi chân yếu, nhìn không dũng mạnh đâu.

đầu đẹp...mà 17 tháng rồi thì khó có thể cải thiện body được...trời cho sao để vậy thôi dexom555

Đầu đẹp, nhìn to khủng hoảng, thân hơi nhỏ, chắc do chế độ dinh dưỡng thôi, bác chăm em nó tốt nhé ^^ Xin mời mấy chuyên gia vào bình xét, chứ có mấy người khác nói lung tung nghe không đúng lắm đâu :D

duclinh87

Member
theo mình nghĩ con này là đẹp rồi còn đem so sánh với những con hàng khủng của anh Ly giang hay các chuyên gia khác thì sao so sánh đc hả bạn đâu có con chó nào hoàn hảo đâu.thực ra em này cũng là ước mơ của rất nhiều người rồi

hanamichi

Member
theo em nhận xét thì em này được quả đầu thủ ngon lành , thân hình cũng cân đối , nhưng em cảm giác chân không được ổn lắm , tổng kết lại đây vẫn là một chú đẹp ... thân

dexom555

Member
tiện cho anh em nào có nhu cầu giao lưu .....

hay làm xui gia này nọ! mình đễ lại số điện thoại cho anh em tiện liên lạc!
38.454619 chú hiếu, cô hoàng ... ba mẹ mình!