• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo Lulu baby xin ra mắt mọi người

Ảnh chụp từ khi em lulu còn bú sữa cô gái hà lan 123, bây giờ em đã lớn hơn nhiều rồi.

Mặt, chân, tay càng ngày càng đen thui.[/COLOR][/SIZE][/FONT]

Bây giờ em lulu chuyển sang uống cô gái hà lan 456 (rùi) rồi.

Đay là lúc em rúc trong balo theo chủ đi chơi (em ngồi trong đó thò đầu ra ngoài hóng chuyện, rất ngoan, không chạy bò đi đâu hết)[/COLOR][/SIZE][/FONT]

oa,em xiêm nhà bạn xinh quá,mặt rất khôn đấy ^^ nhưng hơi gầy,chắc tại do tạng người,bé chịu khó ăn vào nha ^^ chúc bé chóng lớn ^^

futurai9x

Member
Chúc mừng bạn có em mèo đẹp.Ngoài mèo ta mình cũng thích giống mèo xiêm vì nó hơi mang vẻ huyền bí :D

marky

Member
mặt bú sữa gian ghê, thấy ghét !!mà trông thông minh thật đấy !!

mr.tuan93

Member
trông bé nhà bạn dễ thương quá :) ảnh chụp cũng rấ đẹp :) chúc bé của bạn luôn khỏe mạnh hay ăn chóng lớn nha :)

VuVuCz

Member
Mình thích nhất ánh mắt lulu nhà bạn,tình cảm lắm lắm và nghịch kinh khủng yêu quá đi mất : :love struck:

tzenki

Member
Ảnh chụp từ khi em lulu còn bú sữa cô gái hà lan 123, bây giờ em đã lớn hơn nhiều rồi.

Mặt, chân, tay càng ngày càng đen thui.[/COLOR][/SIZE][/FONT]

Bây giờ em lulu chuyển sang uống cô gái hà lan 456 (rùi) rồi.

Đay là lúc em rúc trong balo theo chủ đi chơi (em ngồi trong đó thò đầu ra ngoài hóng chuyện, rất ngoan, không chạy bò đi đâu hết)[/COLOR][/SIZE][/FONT]

mèo xinh mèo xinh .Nhìn con này yêu thế ...

rosyrain

Member
Mèo Xiêm nhà bạn xinh quá, bé này nhìn cái mặt coi bộ tinh nghịch và thông minh lắm đây...mà cái tên lulu sao nghe giống tên của puppy thế, nghe kêu người ta tưởng đang kêu con cún í ..hihi, mèo xinh nếu đặt thêm 1 cái tên thiệt xinh nữa thì sẽ rất tuyệt.

taohehehe

Member
thuộc giống mèo siem (meo xiem) (mèo xiêm) (mèo thái lan) (siam cat) (mèo Siam) (mong là với các từ khóa này, mình sẽ tim đc hình của meo lu trên google).........................................................................................................